Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com
RE: SUZUKI SATRIA

nói thế thôi chứ cũng ko dễ gì mà bị xxx nó thổi, trừ phi các bác " phi " vù vù trên đường, nẹt po, đánh võng trước mặt các anh íh, hoặc vượt đèn đỏ ... nói chung cứ đi hiền lành thì chả ma nào nó đụng mình cho mất công :D

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41

Mà ngộ lắm pác ơi,cạy mấy xe này muốn đàng hoàng cũng không được,đường đẹp đẹp chút là ngứa tay ah :D

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

Trích đoạn: symbyan

Mà ngộ lắm pác ơi,cạy mấy xe này muốn đàng hoàng cũng không được,đường đẹp đẹp chút là ngứa tay ah :D
em đồng ý khoảng này nà ! chạy mấy em này cứ nhích vọt nhích vọt, ko thể ngừng cái sung shướng đó lại :D

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

ủa đang bóng bàn về Satria mà nại chuyển hệ sang Raider với Sô nước ...í lộn ...Sô nic là seo ta ..... có con xe cùi của con Osin dùng để đi chợ - show ít hàng cho đỡ lạc lõng nhé .....

[/URL][/img]

Thấy con Osin về khoe xe của cháu giết hết mấy noại FX của thằng choai choai bán rau lợn , Ex của con bán đậu phụ , Sô nic của chú bán kem ..... chả biết sao nữa ( Chắc con này nổ quá - cái xe nhìn cùi chít - trái có 59 ,bình thì trái tim , đi cùm tăng Daytona ,bụng chửa lùm lùm , lại thêm cái bo air tăng cứ khụt khịt như thằng sắp hết hơi .... và mấy món laghim cùi mía gắn vào ... giết nà giết dư lào ???[8|] )

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41

thì ra con mợ giết em lúc em đang trên đường đi công tác...bán kem là con Oshin nhà bác,Oshin nhìn cũng ngon phết nhở,đây mà bắt được là mày chết với ông nhá,cấm la nhá con

Hạng D
29/6/04
1.115
9.063
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Trích đoạn: duc_redskins

Thấy con Osin về khoe xe của cháu giết hết mấy noại FX của thằng choai choai bán rau lợn , Ex của con bán đậu phụ , Sô nic của chú bán kem ..... chả biết sao nữa ( Chắc con này nổ quá - cái xe nhìn cùi chít - trái có 59 ,bình thì trái tim , đi cùm tăng Daytona ,bụng chửa lùm lùm , lại thêm cái bo air tăng cứ khụt khịt như thằng sắp hết hơi .... và mấy món laghim cùi mía gắn vào ... giết nà giết dư lào ???[8|] )
[8|][8|]:D:D:D:D

Hạng C
1/6/08
696
7
18
BVTTTW2
google.com.vn

thì ra con mợ giết em lúc em đang trên đường đi công tác...bán kem là con Oshin nhà bác,Oshin nhìn cũng ngon phết nhở,đây mà bắt được là mày chết với ông nhá,cấm la nhá con
làm gì thì làm phải la nó mới sướng bác ạ :D:D:D!em nghĩ chắc em bụng chữa đó la dữ lắm đấy...;););)!

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

hế..hế......... bác yên tâm con Osin nhà em sẽ cho cây cà rem của bác chảy thành nước luôn - khỏi còn cà rem mà đi bán nhóa :D:D:D