Hạng B1
25/3/07
79
20
8
53
Hôm nay SS còn khuyến mãi trước bạ không mấy bác. Tổng thiệt hại nếu có khuyến mãi của em này trước khi lăn bánh ra đường là nhiêu nhỉ. Liệu lúc này có nên mua ẻm không. Chủ yếu đi làm mỗi ngày, đi 10 cây sáng chiều về 10 cây, quận nhị qua quận one thôi

Hạng B2
3/1/09
285
1.136
93
Ở HN e vừa múc thì 570 tien xe, chước bạ 72, biển 20, đăng kiểm và linh tinh khoảng 8 = 670 củ.
Đại lý ngafiv HN này luôn mồm kêu sắp hết hàng CBU rồi, chuan bị chỉ có hàng lắp rap CKD làm e sốt ruột tưởng thật bán Getz đi múc 1 em rồi, vì e chỉ khoái hàng nhập, nhất là từ Nhật.

Hạng B2
20/11/10
146
32
28
Mẫu xe này nhỏ mà có võ, đề pa như Mini chứ ko chơi.
Bên Malai em thấy xe này chạy khá nhiều dù bên đó người ta chủ yếu sài xe nội đia.

Tập Lái
1/11/13
8
1
3
ói thật là em cũng chẳng có time lên này nhưng vừa rùi đi mua con swift chán quá. Em được nghỉ 2 ngày 25-26, hỏi bên SG Suzuki World Phổ Quang thì họ bảo 25 nghỉ nên 26 em lên, lên đến nơi thì báo hết xe, xe cuối cùng vừa bán ngày 25 [:O]. Sau 1 hồi gọi điện liên tục thì bảo còn 1 xe màu trắng ở đại lý và giá cao hơn 11 triệu (580). Em quyết không lấy vì ko thấy có lí do gì mà đại lý với hãng ko thống nhất giá :mad:, đành đi về.
Em gọi sang bên SG Ngôi Sao cũng báo hết hàng, đến hôm nay đi làm thì được đại lý Bình Dương gọi bảo còn xe (do bên Phổ Quang giới thiệu) và muốn em đi đặt cọc ngay buổi trưa, em hẹn sáng mai vì đang đi làm, thế là 3h lại nhận được tin xe đã bán, em hỏi còn cái nào ko thì bảo còn 1 cái ở Cà Mau và nếu em mua phải trả thêm tiền phí vận chuyển (3-5 triệu)
Bác nào hiểu vụ này giải thích dùm em với, nản quá rồi, em mê Swift mà chắc phải chuyển sang Mazda 3 quá :(.

phe.binh nói:
ói thật là em cũng chẳng có time lên này nhưng vừa rùi đi mua con swift chán quá. Em được nghỉ 2 ngày 25-26, hỏi bên SG Suzuki World Phổ Quang thì họ bảo 25 nghỉ nên 26 em lên, lên đến nơi thì báo hết xe, xe cuối cùng vừa bán ngày 25 [:O]. Sau 1 hồi gọi điện liên tục thì bảo còn 1 xe màu trắng ở đại lý và giá cao hơn 11 triệu (580). Em quyết không lấy vì ko thấy có lí do gì mà đại lý với hãng ko thống nhất giá :mad:, đành đi về.
Em gọi sang bên SG Ngôi Sao cũng báo hết hàng, đến hôm nay đi làm thì được đại lý Bình Dương gọi bảo còn xe (do bên Phổ Quang giới thiệu) và muốn em đi đặt cọc ngay buổi trưa, em hẹn sáng mai vì đang đi làm, thế là 3h lại nhận được tin xe đã bán, em hỏi còn cái nào ko thì bảo còn 1 cái ở Cà Mau và nếu em mua phải trả thêm tiền phí vận chuyển (3-5 triệu)
Bác nào hiểu vụ này giải thích dùm em với, nản quá rồi, em mê Swift mà chắc phải chuyển sang Mazda 3 quá :(.
Bên em xe DEMO còn bán huống chi xe mới bác @@ hi
Hay bác đặt con xe lắp ráp đi. hay tìm xe Demo cũng được. xe mới ra biển số nói chung cũng đâu khác gì xe mới !