Hạng C
4/4/07
990
1.267
93
SG -> Dalat -> SG
Bác lên thợ chuyên đi, chạy lên chỗ bác Tạo ở gò vấp gần chỗ siêu thị lotte í. Lựa lúc trời nóng nhất mà lên làm cho chắc ăn, nghe bác tả có vẻ là giải nhiệt dàn nóng có vấn đề. Đám thợ hãng toàn ăn hại.
gara tên gì vậy bác, e đang cần xử lý cho xe em, dịch vụ sửa chữa hãng Kia xuống cấp quá :(

Hạng C
4/4/07
990
1.267
93
SG -> Dalat -> SG
:D hình như là điện lạnh Tạo thì phải, nằm thụt vào trong em cũng ko nhớ tên. Có ghé hàn ống ga 1 lần thấy ổn.
hôm nay đi tìm chổ này không tìm thấy nên theo lời người bạn chạy ra điện lạnh Hữu Tâm 755 Lê Hồng Phong nối dài quận 10 làm, thay lốc lạnh Kia Soẻnto, nhận xét thấy chất lượng tốt, không vẽ việc và quan trọng là chi phí rẻ hơn trong hãng 30%! đánh dấu chổ này cho ae nào khi cần về điện lạnh!

Hạng B2
14/7/15
172
136
43
Thật tình cảm ơn các bác quan tâm.
Do bận nhiều việc quá, cũng chưa xử lý được cái vụ này
Mà thời tiết đang mát mẻ, cái máy lạnh nó ổn mới chết em!
Phải qua mùa hè, cần mát nó không chịu mát!
Các bác có kinh nghiệm xin cho em chút chia sẻ!
Cảm ơn các bác nhiều!

Tập Lái
29/10/20
14
17
3
29
Nghe bác kể thì hình như Su PQ chưa test con cảm biến áp suất ống cao áp, Bệnh này có thể liên quan đến giải nhiệt dàn nóng. Nếu có điều kiện bác chạy qua em xem thử ạ. @Điện lạnh ô tô Minh Thành- 135-137 Đỗ Pháp Thuận, An Phú, Quận 2 ( sau lưng trường THPT Thủ Thiêm).

• Like
Reactions: doangvandung
Hạng B2
14/7/15
172
136
43
Nghe bác kể thì hình như Su PQ chưa test con cảm biến áp suất ống cao áp, Bệnh này có thể liên quan đến giải nhiệt dàn nóng. Nếu có điều kiện bác chạy qua em xem thử ạ. @Điện lạnh ô tô Minh Thành- 135-137 Đỗ Pháp Thuận, An Phú, Quận 2 ( sau lưng trường THPT Thủ Thiêm).
Cảm ơn bác!
Cũng bận quá, chưa sắp xếp dc thời gian, để rảnh ghé nhờ bên bác kiểm tra thử. Bệnh nó vẫn thế, cũng do ít đi, trời thì mát nên cũng ko thấy bất tiện, cứ kệ để chạy thôi.