Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
RE: Suzuki tăng giá bán xe.

Bác muốn bán xe APV mà làm anh em nhứt cả đầu khi đưa tin Suzuki tăng giá xe. bác đổi tên topic đi nhé:(:(
:(
Trích đoạn: longvpc

Hôm nay tôi đi lắp đồ ở đại lý Su ở đường Minh Khai thấy họ thông báo APV tăng giá. Số sàn 19.9k, số tự động 21.9k.
Hóa ra xe không những giảm giá mà lại còn tăng giá. Chính phủ ta bất lực với VAMA rồi.
Với thông tin này cộng với thị trường chứng khoán đang trên đà phát triển, tôi muốn sang tên em APV của tôi cho bác nào có nhu cầu.
Xe tôi chạy đúng 9000km, bảo dưỡng tốt, muốn gả giá 21,5k, màu vàng. Các bác đừng chê đắt nhé vì tôi trang bị cho em nó 60 triệu VND tiền đồ chơi rồi.
Bác nào chấp nhận giá này tôi xin tặng hết đồ luôn. Tôi chỉ lắp đồ chơi xịn vì không dùng được loại hàng kém chất lượng.
Bác nào thích xem xe thì PM cho tôi.

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

Làm gì có chuyện SU tăng 2k, bác Longpvc bơm quá đà nhé, APV chỉ tăng có 200usd thôi. Em là người lấy xe cuối trước khi tăng 200usd đây. tốt nhất là bác lấy lại đồ chơi bán xe trơn thì dễ bán hơn

Hạng B2
18/8/07
309
1
0
31

Các Bạn có biết ai muốn gả em này màu đen không ?

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

bác lấy xe mới luôn cho sướng, bác tìm xe cũ hơi khó đó, với tổng là 21.500usd cho số AT nếu ai đã mua xe này thì khó bán lại lắm chỉ trừ trúng chứng và đất dư tiền đổi xe cao cấp hơn.

Hạng B2
18/8/07
309
1
0
31

Bạn nói cũng fải Song mìng muốn " đèo bồng " mà không mang nợ - hoặc vừa có " vợ nhỏ " vừa còn vốn cho vợ lớn làm ăn mà - Hên hơn nữa là có hội viên nào trúng mánh muốn lên đời mà để lại cho hội viên khác mà không mang tiếng " có trăng quên đèn " và khỏi bị cò lái ăn hiếp .

Tập Lái
18/8/07
9
0
0

Su sap nhap ve 1 so xe moi do cac ban. swift, hinh nhu la the. Gia khoang 30k

Hạng D
23/10/04
2.240
1.894
113

Trích đoạn: dapxeoto

Su sap nhap ve 1 so xe moi do cac ban. swift, hinh nhu la the. Gia khoang 30k

Bác cho thêm thông tin đi, khi nào có xe ?

Hạng B2
9/2/07
145
13
18

Trích đoạn: longvpc

Nếu bác ABS for Car nói vậy thì thôi không bán nữa, để đi cho nó hiếm và độc như RR luôn. Theo tôi chính phủ không nên ép các LD giảm giá xe mà phải đánh thuế cao cho người sử dụng xe để ai có nhu cầu thật sự thì đi nếu không thiệt hại do hàng ngày kẹt xe trên đường phố Hà Nội và TP Hồ Chí Minh còn lớn hơn nhiều. Nhà tôi chỉ cách văn phòng có 5km mà giờ cao điểm đôi khi mất 1,5h để đi về nhà vì kẹt xe.
nếu vậy bác là người đầu tiên ko có nhu cầu thật sự về xe. 5km mà đi hết 1,5h thì bác đi bộ có khi được việc hơn, như giảm cân chẵng hạn...

Hạng B2
23/2/07
243
0
16
40

Bác chủ topic này tự tăng giá để bán xe. hehe