Tập Lái
17/6/07
41
0
0
44
RE: Suzuki tăng giá bán xe.

Bác này là lái àh ? Em này nhìn xấu hoắc thì mua seo hả bác :D? (Mà em không thể hiểu nổi tại sao Su lại đưa ra tt em này, bác nào có cao kiến thì bổ óc giùm em cái :D). Sorry trước các bác SU nhé !!!

Hạng D
23/10/04
2.240
1.898
113

Trích đoạn: dreaming_car

Bác này là lái àh ? Em này nhìn xấu hoắc thì mua seo hả bác :D? (Mà em không thể hiểu nổi tại sao Su lại đưa ra tt em này, bác nào có cao kiến thì bổ óc giùm em cái :D). Sorry trước các bác SU nhé !!!
Bác vào topic này xem mấy cái xe do bác Lơ sưu tầm, sẽ biết tại sao Su có con này, kiển Doremon ấy mà!
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=34822

Tập Lái
17/10/07
33
0
6

Trích đoạn: dapxeoto

Su sap nhap ve 1 so xe moi do cac ban. swift, hinh nhu la the. Gia khoang 30k
Tôi mới ở Srilanka về. Bên đó chạy nhiều xe Swift lam, loại xe nay nhỏ, nội thất cũng chẳng có gì. Noi chung dòng xe Suzuki la loại xe rẻ tiền, cho những người co thu nhập thấp. Nếu ma nhập về VN có giá 30k thì chắc cung chỉ để trưng bày thoi, ai ma mua được

Hạng B1
12/4/07
70
0
0

chào bác tudia. bác thông cảm tôi ngoại tỉnh nên chắc bị chặt đẹp về đồ chơi xe. tôi không nổ đâu mà có khi hơn 60 chai đấy. các bác đừng nhậ xét bất lịch sự như vậy, tôi đã đính chính là không bán nữa rồi, tôi tiếc công đọ xe nên sẽ để em này làm người tình trăm năm.