Hạng B1
12/4/07
70
0
0
Hôm nay tôi đi lắp đồ ở đại lý Su ở đường Minh Khai thấy họ thông báo APV tăng giá. Số sàn 19.9k, số tự động 21.9k.
Hóa ra xe không những giảm giá mà lại còn tăng giá. Chính phủ ta bất lực với VAMA rồi.
Với thông tin này cộng với thị trường chứng khoán đang trên đà phát triển, tôi muốn sang tên em APV của tôi cho bác nào có nhu cầu.
Xe tôi chạy đúng 9000km, bảo dưỡng tốt, muốn gả giá 21,5k, màu vàng. Các bác đừng chê đắt nhé vì tôi trang bị cho em nó 60 triệu VND tiền đồ chơi rồi.
Bác nào chấp nhận giá này tôi xin tặng hết đồ luôn. Tôi chỉ lắp đồ chơi xịn vì không dùng được loại hàng kém chất lượng.
Bác nào thích xem xe thì PM cho tôi.

Hạng B2
18/8/07
309
1
0
31
RE: Suzuki tăng giá bán xe.

Coi chừng SU đang tung chiêu gì mới nửa đây , Chờ xem ,đừng nóng vội Bạn ạ ! Mình đang quan tâm em này , song Mình lại ở LONG XUYÊN

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Trích đoạn: longvpc

Hôm nay tôi đi lắp đồ ở đại lý Su ở đường Minh Khai thấy họ thông báo APV tăng giá. Số sàn 19.9k, số tự động 21.9k.
Hóa ra xe không những giảm giá mà lại còn tăng giá. Chính phủ ta bất lực với VAMA rồi.
Với thông tin này cộng với thị trường chứng khoán đang trên đà phát triển, tôi muốn sang tên em APV của tôi cho bác nào có nhu cầu.
Xe tôi chạy đúng 9000km, bảo dưỡng tốt, muốn gả giá 21,5k, màu vàng. Các bác đừng chê đắt nhé vì tôi trang bị cho em nó 60 triệu VND tiền đồ chơi rồi.
Bác nào chấp nhận giá này tôi xin tặng hết đồ luôn. Tôi chỉ lắp đồ chơi xịn vì không dùng được loại hàng kém chất lượng.
Bác nào thích xem xe thì PM cho tôi.

Bac cho vài tấm hình đi.

Xe bác lắp đồ chơi bời gì đắt thế

Tập Lái
17/10/07
33
0
6

tôi cung quan tâm đến APV, nhưng rất bức xúc với kiểu tat nước theo mưa của các hãng xe. Tôi có xem qua diễn đàn về VIOS, mặc dù vios mới được trang bị thêm nhiều, nhưng giá cao quá nên mọi người đều ghét và kêu gọi tảy chay. Hinh như Vios cũng có thông tin hạ giá. Thằng SUZUKI nay là dòng xe rẻ tiền, trang bị APV cung không có gì nổi bật. Trước đây mấy tháng có ai them mua đâu. Thế mà bây giờ đang cao trào giảm giá như thế mà tự dưng lại dám thách thức chính phủ, đặc biệt là dư luận thì quả là quá đáng quá. Tôi nghĩ là chung ta cung nên kêu gọi tảy chay nó để cho bớt cái trò đểu ấy đi. Co như vậy thì những người chưa mua xe như tôi mới được nhờ và đỡ tức.

Tập Lái
17/10/07
33
0
6

Ít nhất đã có người tán thành. Chúng ta ở vào vai trò người tiêu dùng, ít nhất cũng phải được coi là thượng đế chứ. Đằng này lại gặp phải cái thái độ bất cần của hãng xe, tuyên bố thẳng thừng là bây giờ tăng lên 2000USD so với trước đây mấy tháng. Mà có gì xứng đáng để tăng giá?. Thời buổi chính phủ tìm mọi cách để giảm giá, mọi người đang chờ đợi xem động thái giảm giá, thế mà nó lại tửng tưng tuyên bố tăng giá, mà lại tăng những 2k so với trước đây mấy tháng. Cứ hãng nào tuyên bố tăng giá bây giờ đều xứng đáng bị nguyền rủa và tảy chay, mặc dù ta yêu thích nó đi nữa.

Hạng B1
12/4/07
70
0
0

Tôi nghĩ nó không tăng giá mà trước đây do không bán được nên nó hạ giá để bán hàng tồn kho. Giá công bố của thằng này là 24,3k. Bây giờ hết hàng tồn rồi, năng lực sản xuất có hạn nên nó tăng lên tý chút lấy tiền trả lương công nhân thôi. Lên 21,9 k thì vẫn thấp hơn giá công bố cơ mà. Các bác đi mua xe các hãng khác toàn phải mua suất đấy thôi. Civic bây giờ cũng giao bán suất trên mạng rồi, bó tay. Các bác mà tẩy chay APV thì APV của tôi để lại làm người tình trăm năm vậy, chỉ tiếc là không lái được 2 tay hai xe một lúc thôi. Đồ chơi tôi lắp như: DVD Kenwood, đầu KTS, đèn xenon, âmly, loa con và bass Infinity, đệm da, Ipod, VKool......

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Ôi giời, các bác lo làm gì. Nó muốn tăng thì cứ tăng, APV có bán được bao nhiêu chiếc đâu mà lo, lâu lâu mới thấy 1 chiếc chạy ngoài đường, hiếm như RR í :)

Hạng D
22/9/07
1.152
1
0

Các bác đọc lại bài của bác chủ Topic đi ...... thì hiểu ngay mà ..

:(:(

Bác đó muốn bán xe của mình và đưa tin tăng giá .... :D:D:D

Hạng B1
12/4/07
70
0
0

Nếu bác ABS for Car nói vậy thì thôi không bán nữa, để đi cho nó hiếm và độc như RR luôn. Theo tôi chính phủ không nên ép các LD giảm giá xe mà phải đánh thuế cao cho người sử dụng xe để ai có nhu cầu thật sự thì đi nếu không thiệt hại do hàng ngày kẹt xe trên đường phố Hà Nội và TP Hồ Chí Minh còn lớn hơn nhiều. Nhà tôi chỉ cách văn phòng có 5km mà giờ cao điểm đôi khi mất 1,5h để đi về nhà vì kẹt xe.