Hạng D
14/8/11
4.167
87.978
113
Mềnh không thấy dòng Allgrip thì sao có thể là Full Option được nhẩy???;)

Hạng D
14/8/11
4.167
87.978
113
Thấy đăng là nếu bán chạy bản này sẽ nhập thêm bản máy dầu và bản MT. Nhà cháu đang mong bản MT 4x4 Allgrip.
Nhìn ảnh sơ sơ thì thấy bản này cũng cắt option kha khá!!
Suzuki làm sale rất chán. Tới giờ này rồi chả thấy quảng cáo rầm rộ gì lại còn úp úp mở mở!!!

Hạng B2
15/3/12
387
434
63
Kích thước của e này còn ngắn hơn Ford Ecosport nữa. Nếu so sánh về option thì cũng gần tương đương với nhau. Nên Suzuki muốn bán đc ở VN thì nên bán giá tầm 680tr là hợp lý. Còn giá mà cao hơn thì cũng rất khó bán đc.

Hạng B2
23/10/14
472
728
93
52
Kích thước của e này còn ngắn hơn Ford Ecosport nữa. Nếu so sánh về option thì cũng gần tương đương với nhau. Nên Suzuki muốn bán đc ở VN thì nên bán giá tầm 680tr là hợp lý. Còn giá mà cao hơn thì cũng rất khó bán đc.
680 tr thì chắc chỉ còn bộ khung gầm và vỏ + máy và hộp số + 4 cái bánh và bộ phanh + bộ ghế ngồi + cái volang + bàn đạp phanh và ga + cái cần vào số + mấy cái đèn trước, sau và chuyển hướng. Còn những khác nó cắt hết sạch mất thôi cụ ạ !

Hạng B1
26/8/11
84
610
83
Bác bị sao vậy. Ở uk bản cao nhất của vitara chỉ hơn bản cao nhất của ecosport 1 chút. Ở vn vitara là bản 1 cầu mà giá cao hơn ecosport theo chuẩn One ford thì có mà điên vì vị trí ở vn tệ hơn nhiều.
680 tr thì chắc chỉ còn bộ khung gầm và vỏ + máy và hộp số + 4 cái bánh và bộ phanh + bộ ghế ngồi + cái volang + bàn đạp phanh và ga + cái cần vào số + mấy cái đèn trước, sau và chuyển hướng. Còn những khác nó cắt hết sạch mất thôi cụ ạ !

• Like
Reactions: Huboss and mazda6.
Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Em mới đi VMS về, hăm hở dòm con này lắm. Nhìn bề ngoài rất ok, nhiều màu trẻ trung nhưng em nói thật nội thất con này ghẻ không chịu nỗi, nhìn nó rẻ không tin được. Cửa đóng nghe yếu, tôn mỏng. Cậu em đi chung nó bảo nội thất như xe chạy taxi á nên nó quyết định đặt lại tên là Suzuki Vinasun. Giá ra biển 800 em nghĩ khó có cửa nếu cân nhắc thật kỹ càng.

• Like
Reactions: thangsuzuki
Tập Lái
26/3/15
24
61
13
43
Em nghĩ Bác là Anti Su hoặc là thích hàng ngon với giá rẻ nên mới có comment như vậy. Thực tế đơn hàng của em Vitara chỉ sau 2 ngày VMS thể hiện trái ngược hoàn toàn với comment của Bác.

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Em nghĩ Bác là Anti Su hoặc là thích hàng ngon với giá rẻ nên mới có comment như vậy. Thực tế đơn hàng của em Vitara chỉ sau 2 ngày VMS thể hiện trái ngược hoàn toàn với comment của Bác.
Bác ơi, em chẳng thương ghét bác ạ, chi cho mệt đầu, xe nào ngon mình thích thôi, ngon nhiều khía cạnh. Em vẫn thích bề ngoài em Vịt nó mừ, tuy nhiên, bác tự nhận xét thật tình về nội thất của em nó đặc biệt là phần nhựa, em nói thật nó còn thua xa con Swift em nó chớ đừng nói tới so với xe khác.