Hạng B2
22/9/14
238
346
63
42
dạ thêm cái màn hình HD ạ ! kiểm tra lại thì kiếng đó chưa hỗ trợ ạ ! nhà máy đã thay đổi :( chỉ có công dụng auto chống chói :)

Vậy nếu gắn thêm DVD thì bao gồm những gì vậy bác? DVD, Camera ze, Vietmap, Camera hành trình. 4 cái này gắn vô thì giá khoảng bao nhiêu vậy bác?

• Like
Reactions: thangsuzuki
Hạng B2
9/11/13
251
118
43
33
Suzuki Việt Nam
www.giaxesuzuki.com
Vậy nếu gắn thêm DVD thì bao gồm những gì vậy bác? DVD, Camera ze, Vietmap, Camera hành trình. 4 cái này gắn vô thì giá khoảng bao nhiêu vậy bác?
Dạ hiện tại cái đầu DVD zin theo xe mấy a nhà máy mấy a chưa cho biết giá nên em cũng không biết để báo bác ạ !. Còn mấy a hàng tôn ngộ không thì trọn bộ chỉ khoảng 10tr :)

Hạng B2
22/9/14
238
346
63
42
Dạ hiện tại cái đầu DVD zin theo xe mấy a nhà máy mấy a chưa cho biết giá nên em cũng không biết để báo bác ạ !. Còn mấy a hàng tôn ngộ không thì trọn bộ chỉ khoảng 10tr :)

Em nghe nói không có hàng zin theo xe, vậy chẳng lẽ phải xài hàng Tập Cận Bình hay sao bác? hic...

Nghe nói nếu lắp ngoài thì sẽ không bảo hành hệ thống điện cho xe hic..

Tập Lái
7/12/15
8
6
3
39
Em nghe nói không có hàng zin theo xe, vậy chẳng lẽ phải xài hàng Tập Cận Bình hay sao bác? hic...

Nghe nói nếu lắp ngoài thì sẽ không bảo hành hệ thống điện cho xe hic..
Bao giờ bác nhận xe thế ạ? :D

Hạng B2
22/9/14
238
346
63
42
Bao giờ bác nhận xe thế ạ? :D

Trong tháng 1 này bác ạ, nghe đồn thứ 2 tuần sau xe về tới Đại Lý, khoảng 1 tuần sau là tới tay người dùng đợt đầu. Bác cũng cọc mua em Vitara rồi ah?