Tập Lái
2/4/15
32
6
8
37
Do
Xe nhập chắc không có giá 700 đâu các bác ơi. Nếu có chắc bản thấp nhất là 700 thôi, 2 cầu chắc phải cao hơn.
Đợi nhập xong thì miễn thuế do AEC rồi bác! Lúc đấy thì rẻ bèo luôn!

Tập Lái
2/4/15
32
6
8
37
Em nói thật chứ con này mà bán giá 600tr chắc chắn vẫn có bác chê mắc. Lòng ham hố của con ng là vô biên mà:). Thiết nghĩ Su vịt lần sau rút kinh nghiệm, cứ để chênh hơn 50 củ cho các bác kháo nhau (700 củ thì đẹp), rồi ra mắt chính thức hạ giá xuống là vừa xinh:). Con này mà 2 cầu thì đập chết i20 và Eco ngay vì em nó là hàng nhập c.âu.
Thì cũng tùy người thôi bác! Hàng nhập Châu Âu hay châu Á thì cũng tùy loại! Cơ mà cái giá 700 thì giờ cũng ok

Tập Lái
2/4/15
32
6
8
37
Vây chắc bác phải nặng tầm trăm kí, cao tầm 1m9 trở lên, bên tây tụi review tầm 1m8 em thấy ngồi vẫn thoải mái
Chiếc xe này trang bi công nghệ và an toàn khá đầy đủ, nhập khẩu Hungary, kiểu dáng nhìn ngon zai, mỗi tội thương hiệu ko mạnh ở VN. Bảo trì bảo dưỡng cũng chưa biết sao nhưng giá bán cho 1 chiếc xe như vậy em thấy là tốt. Thị trường VN rất phù hợp với những xe có tính năng và giá bán như thế này
Ở Vn thì con này chạy cũng ok,em nhìn cái mã thì cũng được nhưng khổ cái là cái nội thất bên trong chán quá! Phải chi được được 1 chút thì may ra cạnh tranh mới tốt.

Tập Lái
2/4/15
32
6
8
37
em này so với ford bán tải cùng tiền thì chọn cái nào các bác
Con nào chả được, tùy cái bác thích thôi chứ giờ cho review thì bác thích con khác cũng chịu :3

Tập Lái
2/4/15
32
6
8
37
Vây chắc bác phải nặng tầm trăm kí, cao tầm 1m9 trở lên, bên tây tụi review tầm 1m8 em thấy ngồi vẫn thoải mái
Chiếc xe này trang bi công nghệ và an toàn khá đầy đủ, nhập khẩu Hungary, kiểu dáng nhìn ngon zai, mỗi tội thương hiệu ko mạnh ở VN. Bảo trì bảo dưỡng cũng chưa biết sao nhưng giá bán cho 1 chiếc xe như vậy em thấy là tốt. Thị trường VN rất phù hợp với những xe có tính năng và giá bán như thế này
Em cũng thấy thế bác ạ :v chắc phải cỡ đó mới cần rộng hơn :))))

Tập Lái
2/4/15
32
6
8
37
Cá nhân mình thấy mấy xe này dạng dở hơi... ko to ko bé... đi cá nhân thì thừa đi gia đình thì thiếu..
gia đình bác mấy người mà thiếu hả bác?? Gia đình e có 4 người thôi, em nghĩ chắc còn rộng thoải mái nữa cơ :)))

• Like
Reactions: thomastn2002