Hạng D
15/6/12
1.524
674
113
45
Theo em, Suzuki Vitara 2015 ăn đứt ecospỏrt về tất cả ( có thể thua thương hiệu) , gần đến đẳng cấp của CX5 và CRV. Giá 700 là rẻ, em dự giá chính thức sẽ cao hơn nhiều .

Hạng B2
3/6/15
155
220
63
48
Theo em, Suzuki Vitara 2015 ăn đứt ecospỏrt về tất cả ( có thể thua thương hiệu) , gần đến đẳng cấp của CX5 và CRV. Giá 700 là rẻ, em dự giá chính thức sẽ cao hơn nhiều .
Chắc bác quang minh 1972 nhà có điều kiện nhở, bác phán 1 chữ rẻ em thấy ná thở cho dân vn bác ạ, đúng là so về tầm option tại vn thì không bàn nhưng tại thailand hay malay bác phán thế thì dân mua xe té bật ngửa ra, nghĩ mà cám cảnh cho dân ở xứ thiên đường, mua 1 cái oto sau 20 năm làm việc mà vẫn phán rẻ thì ..... cái gì trên thế giới này là mắc nhỉ với dân việt đây.

• Like
Reactions: DMG and yeuxemy
Hạng D
15/6/12
1.524
674
113
45
Chắc bác quang minh 1972 nhà có điều kiện nhở, bác phán 1 chữ rẻ em thấy ná thở cho dân vn bác ạ, đúng là so về tầm option tại vn thì không bàn nhưng tại thailand hay malay bác phán thế thì dân mua xe té bật ngửa ra, nghĩ mà cám cảnh cho dân ở xứ thiên đường, mua 1 cái oto sau 20 năm làm việc mà vẫn phán rẻ thì ..... cái gì trên thế giới này là mắc nhỉ với dân việt đây.

Bác lại nói qua một ý khác không đúng với tinh thần OS.
Giá rẻ là so với các loại xe khác cùng phân khúc ở Việt Nam như Eco chẳng hạn. Và em nói trên otosaigon không phát biểu ở Thái hay Malay... nhé
Bác thích nói về chính trị thì nên nói ở diễn đàn khác.

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Giá rẻ là so với các loại xe khác cùng phân khúc ở Việt Nam như Eco chẳng hạn. Và em nói trên otosaigon không phát biểu ở Thái hay Malay... nhé
Cá nhân em thấy 700 trẹo vẫn mắc cho dù nhiều option, vì em ko bao giờ phán rẻ cho dù so với phân khúc khác tại việt mam vì bác phán rẻ, các hãng xe sẽ ko giảm giá cho người khác nhờ đâu.:3dcuoi:

• Like
Reactions: thangsuzuki
Hạng D
15/6/12
1.524
674
113
45
Cá nhân em thấy 700 trẹo vẫn mắc cho dù nhiều option, vì em ko bao giờ phán rẻ cho dù so với phân khúc khác tại việt mam vì bác phán rẻ, các hãng xe sẽ ko giảm giá cho người khác nhờ đâu.:3dcuoi:

sorry các bác, có lẽ tại em thấy kết em này quá nên nâng giá nó lên:)

Hạng B2
3/6/15
155
220
63
48
Em đã nói là tại việt nam thì ok nhưng cũng mức giá đó ở nước khác thì không hợp lý, tội cho dân việt làm gần 20 năm mới mua được, bác lại lồng chính trị gì vào đây em chẳng hiểu được, os cũng chỉ bình luận về xe không liên quan đến các vấn đề khác nên em cũng chỉ nói về xe và giá nó mà thôi, bác có vẻ nhạy cảm quá đới ... hì hì:3dnhacnon::3dnhacnon:

Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
So với em tucson 2016 cũng nhập nguyên con gần tỷ vừa ra thì em này nội ngoại thất kém hơn - ngắn và hẹp hơn nhưng cao hơn nhìn kém thể thao dù xe theo hướng này chứ không theo hướng sang trọng; không nét và vật liệu không cao cấp; bù lại option tương đối, máy 1.6 không quá tệ, thương hiệu tương đương huyndai. Nếu giá 700 cũng đáng để xem xét. Các bác chạy thử coi máy móc, vận hành, cách âm sao đã rồi chém tiếp :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
30/4/05
114
85
28
Hanoi
Con này trục cơ sở có 2500 còn ngắn hơn I20 Active nhiều 2570 nên chắc chắn nội thất không thể rộng được. Suzuki bị một điểm trừ rất lớn về phụ tùng & dịch vụ