Hạng B2
11/11/15
379
370
63
38
Quận 2 TP HCM
Bác cho em hỏi sao có con lại có màn hình, con lại không? Nếu có là bản mới 2017 và có tích hợp camera lùi?

Một số con có dòng chữ DISCOVERY trên nắp ca bô nhìn rất Range Rover, cái này là lắp thêm vào hả bác?
Xe nguyên bản giống nhau và đều không có camera lùi, không có màn hình, chữ discovery- cả 3 cái bác đề cập đều lắp thêm cả, xe 2017 cũng giống 2016 chỉ là xuất xưởng 2017 thôi nhé bác, bác nào lái cứng chút chả cần camera vì có hệ thống cảm ứng toàn thân

• Like
Reactions: abumap
Hạng B2
11/11/15
379
370
63
38
Quận 2 TP HCM
Vay
Vậy bác còn bơi Su hay nghỉ roài ạ?
Em nghỉ rùi mà vẫn chơi với mấy a bên Su, nói chung Su cũng ok, sale thì cũng có vài người được, có mỗi ông Su tổng là chính sách hơi thất thường, dịch vụ thì có thể nói là tàm tạm nên em mới khuyên các bác là nếu mua Su nên chọn sale, sau này hộ hỗ trợ khoản dv ok hơn là mấy tay mơ hỏi gì cũng ko biết, nói tùm lum lại tốn tiền các bác

Hạng B1
15/8/16
77
40
18
39
Em nghỉ rùi mà vẫn chơi với mấy a bên Su, nói chung Su cũng ok, sale thì cũng có vài người được, có mỗi ông Su tổng là chính sách hơi thất thường, dịch vụ thì có thể nói là tàm tạm nên em mới khuyên các bác là nếu mua Su nên chọn sale, sau này hộ hỗ trợ khoản dv ok hơn là mấy tay mơ hỏi gì cũng ko biết, nói tùm lum lại tốn tiền các bác
Mình cũng nghĩ như vậy sau khi đi các đại lý của Su trong dịp KM này, và quyết định chọn mặt-"service" gửi niềm tin. Hi vọng là không phải thất vọng. Bác trước làm bên Su nào trong SG?

• Like
Reactions: abumap
Hạng B1
2/6/16
60
49
18

Lỡ tay sale đó mà nghỉ Su thì bơ vơ luôn. Mà để gặp được sale Su giỏi có tâm thì chắc chủ xe ăn ở phải có đức lắm :)
Mình đánh giá thấp sale Su ở cả lúc tìm hiểu để mua xe và sau khi không mua Su. Sale các hãng khác sau khi nghe mình đã mua thương hiệu khác thì đều nói một câu : " Chúc mừng anh đã có sự chọn lựa ưng í, sau này có người quen mua xe bên em thì anh giới thiệu nhé, cảm ơn anh"
Anh sale Su sau khi biết mình mua xe khác rồi thì bấm nút cho mình biến luôn kkk, khỏi nói lời nào phí kkk.
Lúc bước vào showroom Su mà kêu anh đang phân vân con này con kia là ảnh đè ra chê đối thủ không thương tiếc. Dù sao mình cũng được trải nghiệm một thương hiệu sale lạ :)

• Like
Reactions: lvtphong
Hạng B2
11/11/15
379
370
63
38
Quận 2 TP HCM
Lỡ tay sale đó mà nghỉ Su thì bơ vơ luôn. Mà để gặp được sale Su giỏi có tâm thì chắc chủ xe ăn ở phải có đức lắm :)
Mình đánh giá thấp sale Su ở cả lúc tìm hiểu để mua xe và sau khi không mua Su. Sale các hãng khác sau khi nghe mình đã mua thương hiệu khác thì đều nói một câu : " Chúc mừng anh đã có sự chọn lựa ưng í, sau này có người quen mua xe bên em thì anh giới thiệu nhé, cảm ơn anh"
Anh sale Su sau khi biết mình mua xe khác rồi thì bấm nút cho mình biến luôn kkk, khỏi nói lời nào phí kkk.
Lúc bước vào showroom Su mà kêu anh đang phân vân con này con kia là ảnh đè ra chê đối thủ không thương tiếc. Dù sao mình cũng được trải nghiệm một thương hiệu sale lạ :)
Bây giờ đa số sale đều chú trọng công nghệ marketing online mà quên mất rằng giá trị chất lượng sp dv mới là yếu tố cần để buôn bán, đa số sale bây giờ không qua đào tạo bài bản nên gặp phải mấy ảnh như gặp ngáo đa bác ah, nhất là sale nhà đất thì thôi khỏi nói, em dính liên tục! Nói đi cũng phải nói lại vẫn còn đó rất nhiều anh em rất có tâm huyết và vẫn luôn mong giúp các bác mua được chiếc xe ưng ý và giá cả hợp lý:3ddanhdan::3ddanhdan::3ddanhdan:

• Like
Reactions: NgoclongLu