Hạng B2
11/11/15
383
376
63
38
Quận 2 TP HCM
Bác ới cho mình hỏi về Ertiga thế nào ạ, cho 1gia đình nhỏ tụi nhỏ nó dài ra rồi
Ertiga với động cơ 1.4 thì khi đi full 7 người sẻ ko hi vọng vượt nhanh. Nhưng nói chung đi ok. Leo đèo thoải mái. Nói chung xe thì phải chạy thử mới biết nó phù hợp mình hay ko.
Thank nác chủ

Hạng B2
21/8/12
448
360
63
50
Mỹ Tho Tiền Giang
Có bác nào mổ xẽ phân tích động cơ chưa ta: van biến thiên, hộp ecu, hệ thống làm mát, các cảm biến nhiệt, HT điều khiển cru, béc phun, hộp số AT...Nếu biết nguyên lý, hay có chút khái niệm thì mình bảo dưỡng vận hành tốt hơn...

Tập Lái
2/2/15
32
21
8
38
Thân vỏ mỏng..đóng cửa nghe chán vô kể..cảm giác rẻ tiền..hàng ghế sau thì quá đứng đi hành trình dài rất mỏi lưng..cửa sổ trời panaroma nhưng cái lớp che nắng lại mỏng nên hầm..giá cả thì trên trời..giảm 100tr là về đúng giá rồi...anh Su cứ tường mình la Toy..giá toàn trên đỉnh..còn lại thì Su làm rất tốt...động cơ và khả năng vận hành vừa đủ..tiết kiệm..bền bỉ..đi Su thì không phải lo hư vặt..xe đi một thời gian dài nếu chắm sóc đúng nội thất rất bền..em đã từng đi Swift và rất hài lòng..khi có ý định dổi xe to hơn..thi thấy Virata lại hụt hơi so với xe cùng phân khúc..chờ con Suzuki S Cross hàng nhập ..và mong anh Su đừng có cắt thêm gì

Hạng B1
30/7/17
52
38
33
45
Em cũng thấy nó mỏng quá so với Vịt già.
Vịt già mười mấy năm rồi, đóng cửa vẫn phầm phập.
Vịt con thì nghe nhẹ bẫng.

• Like
Reactions: NgoclongLu