Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
www.dochoixe.com nói:
Bác Xù biết ai bán giới thiệu giùm mình 1 em wagon cứng cứng nhé!
Xe còn cứng thì em chỉ biết có 1 chiếc ở Đà Lạt màu đỏ nhưng mà thấy bác chủ xe cưng em nó như cưng trứng chắc là không chịu bán đâu bác ơi.

Hạng D
13/11/11
2.241
725
113
Sài Gòn
:D:D
:D:D
choixongxu nói:
Xe còn cứng thì em chỉ biết có 1 chiếc ở Đà Lạt màu đỏ nhưng mà thấy bác chủ xe cưng em nó như cưng trứng chắc là không chịu bán đâu bác ơi.

Tập Lái
16/10/12
13
1
3
Gò Vấp, TP.HCM
Gửi pác @Sau_nguoiden:
Tôi chưa mua xe lần nào, sau tg tìm hiểu thì thấy em SW có lẻ là lựa chọ họp lý nhất trong tầm tiền (tuy không cso trợ lực). Nhưng chưa rành về xe nên còn hơi ngại.
Không biết hôm nào đó có thể thuê xe của pác chạy thử 1 hay 2 ngày gì đó để cảm nhận không? Tôi sẽ làm đúng thủ tục thuê xe như: để lại hộ khẩu (của ông A ruột), tiền thế chân....
[/quote]

Gởi bác @quangnakata,
Cho pac thuê thì sẵn sàng, nhưng mình khuyên nên chạy thử có bác tài có kinh nghiệm ngồi bên chỉ dẫn, đường phố, đường trường, đèo dốc thì đỡ căng thẳng và thấy thoải mái tự tin hơn. Tốn thêm khoảng 250k/ngày mà học hỏi được nhiều điều lắm. Mình chỉ giao xe khi có tài xế của mình đi cùng bác thôi. Khỏi thế chấp, thế chân gì cả. Xe mình chạy cho vui vậy thôi, không phải chuyên nghiệp cho thuê xe.:)

Hạng C
18/8/11
645
190
43
Đẹp Quá bác Thanh hè.
Hay chốt lại danh mục + Giá lun. Ý em là làm mẫu cho AE trong Hội lấy đó phấn đấu.
- Bậc cấp
- Vè
- Tay nắm sau
- Dàn đèn Off-road
...
Ơ mà xe này ở đà nẽn, Chéc giừo này đổi biển nào rồi hè. Em chưa hề thấy chiếc này từ trước đến nay chạy bao giờ.

Hạng F
22/10/09
8.170
30.019
113
em khoái cái đèn sương mù cản trước, cái này mới đúng nghĩa là đèn sương mù vì màu vàng

Hạng B2
10/11/12
204
1.601
93
Theo thăm dò ban đầu thì Bách khoa TP.HCM nhà em 6 em Suzuki.
2 Su Wagon màu xanh dưa của khoa nào chưa biết (và của em :D ).
1 Su Wagon màu bạc của bác Hunter nhà mình.
1 Su Wagon màu đỏ mận của một thầy Hùng bên khoa Cơ khí, bộ môn Động cơ.
1 Su Swift màu trắng của thầy Trần Doãn Sơn khoa Cơ khí, trùm bộ môn Thiết kế chế tạo máy.
1 Su APV của thầy Phong hiệu phó Nội chính, cũng khoa Cơ khí.

Như vậy có thể thấy thương hiệu Suzuki rất được dân kỹ thuật ưa chuộng vì sự bền bỉ và mạnh mẽ, đặc biệt Suzuki Wagon ở đâu thì ít chứ ở BK chiếm tỷ lệ khá cao [:X]

Tập Lái
17/3/13
40
0
6
Một cty chế tạo máy ở Bình Dương mà mình từng làm thành viên ban kiểm soát sở hữu đến 3 chiếc Wagon (bạc, trắng, đỏ đô), lý do ông chủ tịch kiêm tổng giám đốc kết wagon vì rẻ vả bền. Còn tài xế trong công ty thì chỉ thích nó mà không muốn đổi xe khác vì chạy khoán xăng trên km nên họ được lợi. Hiện giờ chỉ còn lại 2 chiếc, mình hỏi mấy lần rồi mà chưa chịu thanh lý. Nên mới kiếm xe ở ngoài, may mắn là bác Phước84 đã giúp kiếm được một cô bé còn trinh nguyên.

Hạng B1
8/3/12
89
26
18
:)
Bác Lotu nầy đúng là một Fan cuồng SW, mình cũng thích con này lắm, hôm nào nhờ bác tư vấn giúp nhé!