Hạng B2
8/1/19
158
108
46
34
Haha Su ấn nó khác Su việt nhé bác, mà bên đó còn liên doanh Maruti kìa, phải hồn Su 100% đâu. Đơn cử con swift bán bên đó chạy nhất phân khúc về VN bác thấy giá như thế nào rồi đó.
Thử nghĩ mang Ertiga và XL7 ở VN sang Ấn bán thử thế nào nhỉ :))) trùm bên đó mà sao lại thửa riêng một em cho VN và indo thế kia :))

tính ra xe ở VN còn ko bằng thị trường nghèo như Ấn Độ, tủi thân thật
Bác đánh giá thấp thị trường tỷ dân thế ? Vn bằng Ấn mới lạ chứ ko bằng thì có gì đâu mà thắc mắc
Er vẫn bán bên Ấn mà,Xl7 bên đó là Xl6 vì bên đó định vị Xl cho phân khúc cao hơn,ngồi thoải mái hơn chứ ko cần thực dụng

Hạng D
5/7/16
1.950
13.673
113
bác Momo comment hay wa' bị xóa cả =))

GDP per capita tính ra chia trung bình đầu người thôi. đừng xoắn nhìu thế.

PnB
Tập Lái
15/3/17
15
9
3
43
"Suzuki XL7 và Ertiga là lựa chọn thông minh của khách hàng Việt ?"
vậy lựa chọn Xpander hay xe khác là lựa chọn ngu hả OS ??? phải là
"Suzuki XL7 và Ertiga là lựa chọn hợp túi tiền của khách hàng Việt?"
Không hề thấy chữ ngu với cả xpander hay xe nào khác ở đây, thớt nóng quá :v

công nhận mấy con này hợp túi tiền thiệt

Hạng B1
10/12/20
70
10
8
52
Với tiêu chí tiết kiệm và bền, Suzuki là 1 lựa chọn không tồi, cũng đang nghiên cứu em XL7
Mình thấy chiếc Suzuki nào cũng có mức độ tiêu thụ nhiên liệu thuộc dạng thấp nhất phân khúc, máy móc thì cực bền, quá ngon và thực dụng.

Tập Lái
15/3/17
14
2
3
33
Đây là thông điệp quảng cáo của Suzuki.
Em không thông minh và chắc chắc em sẽ tác động đến tất cả mọi người em biết cũng không thông minh do thông điệp quảng cáo bố láo này.
Bác thông minh khi nhận ra nó là quảng cáo mà :))
nhưng e thấy cũng bình thường, khi tiền ít thì mình cân nhắc nhiều sao cho thông minh. Nó cũng chả nói ai không thông minh đâu, bác nhạy cảm quá