Tập Lái
31/7/12
24
32
13
Binh Duong
Đằng sau câu chuyện kinh doanh rất phức tạp. Không đơn giản như mình suy diễn. Su o VN ko mạnh nhưng Malaysia giới trẻ, sinh viên họ đi Swifft nhiều lắm. Singapore cũng thế. Yaris đâu có cửa! Thị trương xe hơi mình ko rành lắm nhưng các hãng điện tử lớn có thỏa thuận phân chia thị trường đó. Không phải tất cả các mặt hàng mà một vài ngành hàng có sự phân chia. Hãng này quang cáo mặt hàng rầm rộ thì hãng kia chỉ âm thầm bán thôi, ko quảng cáo. Như Panasonic và LG, ....họ không cạnh tranh trực tiếp nhau

Hạng B1
5/5/12
85
2
8
38
Nghe nói Swift sắp được lắp ráp trong nước, ko biết các trang bị an toàn như túi khí có bị cắt bớt ko nhỉ? Mấy món giải trí cắt bớt thì ko sao vì độ lại được hết, nhưng mấy món đảm bảo an toàn thì ko độ được nên nếu bị cắt thì mình hơi sợ.[/h5]

Hạng B1
15/5/13
96
5
18
30
Suzuki cần xác định được hãng đang ở đâu, cần gì để phát triển, nhất là trong việc định vị thương hiệu của hãng. Thời gian sắp tới sự cạnh tranh còn ghê gớm hơn nữa mà các bác cứ thế này thì chết, :):):)

Hạng B1
15/5/13
87
5
8
Sắp tới sẽ khai trương nhà máy lắp ráp bốn bánh ở Đồng Nai, chắc giá sẽ giãm xuống bớt, ốp sần bị cắt bớt một ít cho các bác nhà mình đó

Hạng B2
13/9/12
129
0
0
suzukivietnam.mov.mn
Tháng 10 tới VISUCO sẽ tung ra thị trường Suzuki Swift lắp ráp tại Việt Nam.
Có sự thay đổi một chút xíu về option và giá cả nửa .

Hạng B2
31/7/12
433
251
63
phmtrng nói:
nếu ngày nào bác cũng gặp 3 chiếc như thế thi em mới dám tin là swift xuất hiện nhiều hơn trước :p
Do nhà bác ý ở gần nhà của...3 bác có xe Swift! :D

Hạng B2
28/5/07
296
5
18
Các bác sale Su cho em hỏi đẫ có thông tin gì về giá em Swift lắp ráp trong nước không ah? em đang quan tân