Thảo Luận Sync 3 cho FF

Tập Lái
5/10/16
28
12
3
36
SYNC 3 thì ko Update được vì thay đổi cả phần cứng lẫn phần mềm, chỉ có chuyên gia mới thay đổi kết cấu và Update được, các đại lý không làm được điều này. Hiện SYNC 3 đã có trên Wildtrak, trên Focus thì lô hàng về tháng 12 sẽ có SYNC 3
sale báo mình là lô hàng t8 đã có sync 3 cho ff

Tập Lái
23/5/16
13
12
3
somewhere over the rainbow
Thông báo là xe mình lấy giữa tháng 11 là có SYNC 3 rùi nhé. Chờ đúng 1 tuần có xe. SYNC3 đc cái đẹp hơn, màn hình cảm ứng nhạy hơn. Mà tự dưng phần điều khiển bằng giọng nói thiêu cái Climate, nên k có chỉnh điều hoà bằng giọng nói đc. Chả hiểu sao lại thế.

Hạng B2
30/7/09
306
206
43
Thông báo là xe mình lấy giữa tháng 11 là có SYNC 3 rùi nhé. Chờ đúng 1 tuần có xe. SYNC3 đc cái đẹp hơn, màn hình cảm ứng nhạy hơn. Mà tự dưng phần điều khiển bằng giọng nói thiêu cái Climate, nên k có chỉnh điều hoà bằng giọng nói đc. Chả hiểu sao lại thế.
tùng lâm chỉnh dc kìa bạn vào xe hay mà xem

Hạng C
20/12/06
958
206
43
53
otosaigon.com
Ko phải, ý mình là xe mình đã là sync3 rôi, nhưng nó ko có phần voice control cho climate ấy. Bạn gì nói có làm đc gì đó, mình k biết phải làm thế nào để có đc nên hỏi. Nhờ giúp nhé.

chịu khó ra xe mần 1 chút là ra vấn đề thôi cụ ơi,,...............cũng đơn giản thôi ko phức tạp lắm đâu,
tại cụ mới sử dụng chưa qen với hệ thống SYNC3 nên vậy đó

Hạng C
20/12/06
958
206
43
53
otosaigon.com
Ko phải, ý mình là xe mình đã là sync3 rôi, nhưng nó ko có phần voice control cho climate ấy. Bạn gì nói có làm đc gì đó, mình k biết phải làm thế nào để có đc nên hỏi. Nhờ giúp nhé.

chịu khó ra xe mần 1 chút là ra vấn đề thôi cụ ơi,,...............cũng đơn giản thôi ko phức tạp lắm đâu,
tại cụ mới sử dụng chưa qen với hệ thống SYNC3 nên vậy đó