Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Re:Ta ba lô

jennyho nói:
Ủng hộ chị hocap trang bị "súng ống" cho những chuyến đi xa. Riêng em vẫn rất ấn tượng về Đà Nẵng, từ con người, cảnh đẹp cho đến ẩm thực. ..
Chị cũng vậy .. và toàn kỷ niệm cười chết luôn
Gặp bạn đi đón tại sân bay : Răng mà mi ra lâu guéc rứa , tui ni ra hôm tê luôn ... Mãi mới hiểu ..)nhưng âm gịọng thân thương chân thật vô cùng .
Bữa nào đó đi DN lại không em , chị định lấy xe mới thử test nửa Việt đến Huế luôn . Và Em nói ất đúng cảnh trí , ẩm thực con người QNDN chị có thiện cảm đặc biệt. Xữ sự chân thành và không vụ lợi , không thị trường và ăm ắp tình người .
Bữa nào tư vấn cho chị mua cái máy ảnh nhé yenny .nhưng đừng to quá cồng kềnh khó sử dụng .

Hạng D
28/7/08
2.284
3.715
113

hocap nói:
binchip33 nói:
Đi nhiều như @Hocap thì nên trang bị một "khẩu súng" cho nó môn đăng hộ đối:D. Tabalo kiểu này Tâybalo chỉ có mà xách dép.

Dạ trong chương trình sẽ mua 1 khẩu súng thật dài .. thật to .. thật tốt để bắn thật đẹp bác ơi .Em dùng súng ngắn nghiệp dư quen rồi thế nhưng qua một vài chỗ cảnh đẹp mà súng ống không chụp được tiếc ngẩn ngơ bác ạ .

Cái gì quen thì cứ nên dùng bác ạ! :)

Chúc mừng GĐ bác có chuyến đi thành công!

Hạng B2
29/9/04
127
47
28
TP Đà Nẵng

petrol nói:
Cho chút thuyết minh hình ảnh đi HOCAP, petrol chỉ nhớ mỗi bạn QUÔCVIÊT

Đêm qua em ngồi với bác Hatrangphat, petrol và xe3bánh. Gần 12h mới về. Ôi sao mấy hôm nay nhậu suốt thế ko biết...

Hạng D
27/6/07
1.864
122
63
48
Middle of nowhere
www.facebook.com

hocap nói:
jennyho nói:
Ủng hộ chị hocap trang bị "súng ống" cho những chuyến đi xa. Riêng em vẫn rất ấn tượng về Đà Nẵng, từ con người, cảnh đẹp cho đến ẩm thực. ..
Chị cũng vậy .. và toàn kỷ niệm cười chết luôn
Gặp bạn đi đón tại sân bay : Răng mà mi ra lâu guéc rứa , tui ni ra hôm tê luôn ... Mãi mới hiểu ..)nhưng âm gịọng thân thương chân thật vô cùng .
Bữa nào đó đi DN lại không em , chị định lấy xe mới thử test nửa Việt đến Huế luôn . Và Em nói ất đúng cảnh trí , ẩm thực con người QNDN chị có thiện cảm đặc biệt. Xữ sự chân thành và không vụ lợi , không thị trường và ăm ắp tình người .
Bữa nào tư vấn cho chị mua cái máy ảnh nhé yenny .nhưng đừng to quá cồng kềnh khó sử dụng .

Em rất thích đi lại Đà Nẵng đấy, tình nguyện làm chân phó nháy cho chị, he he he. Còn súng ống thì chị mua giống em là ổn, ngon, bổ, rẻ chị à :)

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

lely nói:
nguyen64217 nói:
lely bữa nay béo tốt quá:D

Ko đâu, em giảm được hơn 2kg, phấn đấu giảm 2kg nữa là "đẹp toàn diện". Hehe

Lely đẹp trai mà . đâu thấy béo tốt mấy đâu , Mấy bác đà nẵng quấn quýt nhau quá nhỉ .. off liên tục .
lại Nhớ bún mắm Đà nẵng rồi

Tập Lái
29/7/09
20
0
0

hocap nói:
viktor nói:
"Cái" này phải gọi là: Ta "ba lô"

Tiếp đi bác!

Nhớ là giới thiệu thêm cả chỗ bác đã đến rồi, nhưng khuyên AE không nên đến! :D

Đặc biệt thành phố du lịch nên hay có giá cắt cổ, ăn thì bình dân mà tính tiên 5 sao . Tính mình thì cứ thích tìm tòi quán xá mới .
Quán cơm niêu Như ngọc vào trong hẻm gần palace ăn ngon và sạch sẽ
Quán vạn Huê lầu cũng tạm , đặc biệt hai quán này hơi ồn ào .
Có quán ngay novotel và sofitel , sạch sẽ ngon lành phục vụ cực tốt giá cũng không đắt lắm

À Các bác lên du lịch Dà Lạt nhớ ghé quán càphê .. Cung tơ chiều nhé .. ( quên tên đường rồi ) rất đặc biệt .
Quán chè thì có chè hé ..ngon mà lại quên tên . Các bác hỏi taxi vậy .

Nha Trang giới thiệu các bác quán xôi cháo gà Huỳnh Lai .. rất chi là ngon .
Hải sản thì nhà mình ăn ở nhà hàng thiên nhiên ( cũng vào hẻm đường trần phú ) Sạch và ngon , không bị xo bồ .
Đi Nha Trang đừng vào quán 10 đô nhé . bẩn và không rẻ đâu ( Mình nghe dân NTrang nói nên cũng kg ghé)
ở Vinpearl thì đừng ăn tối ở nhà hàng asiana trong KSạn . Đắt mà dở et.
Đi chùa trong vinpearl nhớ chọn đi sáng sớm hoặc sau 4 giờ .. để khách du lịch về hết .. mình ngồi lại 1 mình với chùa ... tịnh tâm lắm .

Quán Cung Tơ Chiều có bà ca sĩ tên là Giang phải không bác? Bả đàn ghi-ta cho khách hát. Bà này hút thuốc như điên.

Vào quán này ko được nói chuyên lớn. Giá nước đồng hạng 40ngàn/ly ( đồng hạng , kể cả trà đá. :)) )