Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Re:đi phi philipines với HFC

Hì .. cũng không ta ba lô lắm .
Nhà Mình thích loại hình du lịch tự khám phá này và trước khi lên os thì không có khái niệm phượt .
Từ khi vào os tuy già nhưng mà vẫn ham vui , tự nhiên biết đến khái niện Phượt .. và bây giờ Di Phượt lại khá lý thú và hấp dẫn .
Ta ba lô

Vừa rồi đi leo núi taal philipines và lại tham gia leo núi chúa tại Vũng tàu với đoàn test thể lực leo Fan thì mình mới thấy mình chưa là ta ba lô lắm . Mà mới như thế mà OXã đã rất ngạc nhiên và thích thú vì không ngờ mình có thể thích nghi " du lịch Hành xác " như lời OX nói ..
Đúng là ngoài thăm thú cảnh đẹp , khám phá ẩm thực văn hóa vùng miền thì một sỡ thích nữa là thử thách vượt qua chính mình ỡ mọi hoàn cảnh mọi tình huống và được đi nhiều nhất với chi phí ít nhất cũng là 1 loại hình du lịch khá hấp dẫn ( tại sao không thử )
Từ nay về sau chỉ khi nào nghỉ hè , nghĩ dưỡng thì mình mới sử dụng 4 , 5 sao .. còn lại sẽ là 2 ,3 sao và cũng có thể là không sao để thích nghi ...

Last edited by a moderator:
Hạng F
9/3/06
6.463
3.460
113
Sì Gòn
Re:Ta ba lô

hình như chuyến đi leo núi ở Phi có bác Hà cũng thành viên OS thì phải

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

halogen nói:
hình như chuyến đi leo núi ở Phi có bác Hà cũng thành viên OS thì phải

Có 1 mem nữ .. tên là Hà .. halogen hỏi thăm à .. ! Hình như bác đấy là thành viên của chi hội tenis

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

@Halogen: bác hỏi Hà có nick là Vodka hả bác? Trong hội tennis á!

@Hocap: Thứ ba này em cũng "ta balo" lang thang từ Nam ra Bắc nè! :p

Hạng D
1/3/08
1.115
13
38
38

có thấy cái balo nào đâu mà tabalo ta
gọi là xebalo đúng hơn vì trong cốp chắc có mấy cái balo.
bác đi chơi vui quá

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

thuytram nói:
@Halogen: bác hỏi Hà có nick là Vodka hả bác? Trong hội tennis á!

@Hocap: Thứ ba này em cũng "ta balo" lang thang từ Nam ra Bắc nè! :p

Thùy trâm
.. Đi đi em và nhớ lập topic hính ảnh xuyên việt nhé .

Trong Tháng 10 . Hocap có 2 chương trình , đi Thailand với TFC và đi Cửu Trại câu Trung quốc với bạn bè .

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

Ta ba lô

Ta ba lô

Ta ba lô

Vài hình ảnh đất nước philiines .... mà hocap tham gia với HFC. , Đặc biệt bên cạnh những biển báo đều có chữ cảnh báo để dành cho những người không hiểu ký hiệu .. cái này hay ghê mà VN ít thấy có ..

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

Tháng ngày 16.10 . hocap lại cùng TFC thăm thailand xinh tươi
Thailand chẳng có gì khác biệt thậm chí hơi chán nhưng khả năng móc túi dân du lịch thù vô địch
Thăm hoàng cung
Ta ba lô

Ta ba lô

ké chụp với lính hoang cung ..

Ta ba lô

Hạng D
8/9/08
1.828
63.835
113
TP. Hồ Chí Minh

Bác Hocap năm nay chắc sẽ được ngành du lịch khen thưởng vì có nhiều thành tích.:D
Chúc bác có nhiều chuyến đi hơn nữa để em được xem... ảnh cho đỡ ghiền. Các nước ĐNA thì em cũng được đi hết rồi, nhưng chỉ cưỡi ngựa xem hoa, không được thong dong như bác.:(

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

binchip33 nói:
Bác Hocap năm nay chắc sẽ được ngành du lịch khen thưởng vì có nhiều thành tích.:D
Chúc bác có nhiều chuyến đi hơn nữa để em được xem... ảnh cho đỡ ghiền. Các nước ĐNA thì em cũng được đi hết rồi, nhưng chỉ cưỡi ngựa xem hoa, không được thong dong như bác.:(

Oh lâu quá không dc off caphe với bác và xóm ..
Năm nay suy thoái kinh tế quá bác ạ , làm cái gì cũng bii tăng trưởng âm hết .. thế là đi lang thang

Tối nay mình và 30 bác của nhóm transviet lại đi Cửu Trại câu Trung quốc nữa bác binchip33 ạ . .