Tập Lái
20/4/16
40
747
83
Dockland SG ngay BigC Quận 7, 2pn-72m2 giá 2,8 tỷ, TT 40% nhận nhà ở ngay hoặc cho thuê, 60% trả góp trong 2,5 năm 0 Lãi suất, CK 1-5%, đã có sổ hồng từng căn
Ib mình chi tiết nhe bạn

Tập Lái
8/7/16
19
8
3
35
Em không có kinh nghiệm gì nhiều về bds nên muốn nhờ các bác tư vấn giúp bà dì 65t của em ạ. Do giá nhà cao hơn khả năng nên mún mua chung cư cho rẻ để cho thuê lấy sinh hoạt phí hàng tháng cho bà dì.

Nhờ các bác tư vấn giúp em nên chọn mua chung cư nào gần xây xong or đã có sổ <2.3 tỷ chất lượng tốt, dễ cho thuê. Lãi thấp hơn NH chút cũng đc miễn là ổn định. Ưu tiên khu vực thủ đức hoặc các quận xung quanh k quá xa để tiện quản lý ạ :)

Bà dì có mua 1 căn hộ Marina tower đang hoàn thiện, tuy gần xây xong nhưng vì em thấy khu vực đó khá vắng sợ khó kiếm khách cho thuê nên em muốn chọn mua chung cư khác dễ cho thuê hơn. Bà dì em thì lại thích Marina vì chỗ đó gần bờ sông mát mẻ yên tĩnh, chắc người già thường thích vậy nhỉ ?
Minh ko phai sale nhưng mình mới mua cc cũ ở quận 4. 2pn cũng tàm giá bạn tìm.theo như ở đây thì ng ta cho thuê lai dc khoang 10-12tr 1 thang tuy noi that.ban co the tham khao

Hạng C
18/10/16
714
11.413
93
Minh ko phai sale nhưng mình mới mua cc cũ ở quận 4. 2pn cũng tàm giá bạn tìm.theo như ở đây thì ng ta cho thuê lai dc khoang 10-12tr 1 thang tuy noi that.ban co the tham khao
Khánh Hội à bác?