1/10/16
772
9.177
93
Dạ cảm giác là ngu quá anh. Em nghe lời con gái ruột của ông già vợ em bảo "đường đó oto đi được". Lụ mọe, lần sau thích ăn xôi vui lòng đi bộ.
Cái tuyến VT anh đi là còn đỡ nha, anh rẻ vô Diên Hồng hay Yên Đỗ từ VT còn thấy cảnh "xe cc gì mà chạy vô đây hả mạy", còn xe hòm chạy thì vô tư

• Like
Reactions: solopidi
Hạng D
2/3/11
2.435
29.766
113
Do mình lọc thông tin thôi bác. Đầu tiên là mua cái SIM rác, thấy tít nào có vẻ thơm và ít xạo, cập nhật gần đây là gọi thôi. Không lẽ gọi vài chục lần, không kiếm được "chính chủ". :D
Giờ môi giới có trò độc quyền cước nên dò ra chính chủ khó lém. Mg khác muốn tìm khách phải qua mg độc quyền.

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng D
6/9/07
4.511
37.905
113
Giờ môi giới có trò độc quyền cước nên dò ra chính chủ khó lém. Mg khác muốn tìm khách phải qua mg độc quyền.
Qua 1 mg cũng OK bác. Chỉ sợ qua tám thằng mg, mới tới được cc. Cắn mấy lần cò, là mình móm.

Hạng B2
16/7/16
294
7.805
119
Cái tuyến VT anh đi là còn đỡ nha, anh rẻ vô Diên Hồng hay Yên Đỗ từ VT còn thấy cảnh "xe cc gì mà chạy vô đây hả mạy", còn xe hòm chạy thì vô tư

Ụ. Nói thiệt rẽ vô xong em không biết mình đi đường nào luôn. Chỗ thì đường cấm, chỗ đường méo cấm thì người nó cấm. Quay mòng mòng không có lối ra.

Con gái ông già vợ em thì rất ngây thơ: "Hồi đó em đi (xe máy) đâu có đông vầy ta. Mà cũng đâu có cấm đường."

• Haha
Reactions: Anh quang vinh 2013
Hạng D
28/6/07
2.811
1.814
113
đường đó mà lủi vô được cũng hay - đi chợ ba chiểu lâu lâu thấy 1 chiếc lủi vô kẹt từ đầu đến cuối - nghe chửi um

1/10/16
772
9.177
93
Bậy nha, mg đường nào cũng dẫn mình gặp chủ, chủ thì mong muốn bán đc nhà nên anh cứ trả giá thoải mái đừng ngại. Còn anh biết số nhà bán, anh lên gg gõ địa chỉ & tên đường luôn, sẽ ra 1 list các web có đăng tin bán cái nhà đó. Lựa giá thấp nhất để deal với chủ (tất nhiên phải tham khảo giá thị trường những căn rao bán gần đó).
"Nhà này 9.5 cô giảm cho con đc bao nhiêu?
Hả, sao nhà này 9.5 con, chú đăng 10.2 rồi 9.9 mà.
Dạ con có thấy giá 9.9 hồi tháng 2, mà con thấy 9.7 rồi 9.5 nữa. Con lấy giá 9.5 để đi coi nhà & còn thương lượng, chứ cao quá con đâu kham đc cô...
Trời đất, mấy đứa này (chỉ vô bạn mg) đăng giá tầm bậy mà kg hỏi chủ nhà, thôi đc rồi, con cứ nói chuyện với chú, có duyên thì tính chứ cô kg quyết đc giá đó đâu"
Hôm sau thấy cũng chính bạn mg đó đăng 9.6 :D