Hạng B2
6/2/17
398
1.458
113
mí a cho hỏi khu phạm thế hiển nhà sau đít là rạch. trc là mặt đg. khu này qui hoạch treo. có liều đc k :D
Từ rạch trừ lộ giới hành lang an toàn thì chắc bay cái nhà luôn.khỏi cần liều cũng biét chỉ chết tới bị thương

• Haha
Reactions: azcyber84
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
76.182
113
mí a cho hỏi khu phạm thế hiển nhà sau đít là rạch. trc là mặt đg. khu này qui hoạch treo. có liều đc k :D
Từ rạch trừ lộ giới hành lang an toàn thì chắc bay cái nhà luôn.khỏi cần liều cũng biét chỉ chết tới bị thương
Chơi dc
Có đền bù mà
Như mấy cc cũ q1 toàn vài tỉ

• Like
Tổng thống
5/6/07
354
19.059
93
Saigon
chắc là có nhưng sẽ ko thơm. Kiểu như nhà sẽ có vấn đề gì đó về quy hoạch, pháp lý, phong thuỷ, hoặc khu bị ngập nặng....a chủ cứ chịu khó tìm rồi lọc ra cái nào rủi ro thấp nhất trong mấy cái vấn đề trên thì múc thôi, chứ đòi hoàn hảo hết với tầm tiền đó thì ko thể.

Case của em. Năm 2017 e dc giới thiệu mua căn nhà ngộp hẻm lý chính thắng q3 (gần phở phú gia) dt 3x10 dính qh đất hỗn hợp, giá có tỷ8. Sửa sang lại chút em rao báan. người xem cũng rất nhiều nhưng đa số đều lăn tăn vụ đất hỗn hợp. Cuối cùng cũng có ng mua dc 2ty1 sau 3 tháng. Mà căn này hẻm xe máy thôi đó.

• Like
Reactions: dcv
Hạng B2
6/2/17
398
1.458
113
Chơi dc
Có đền bù mà
Thường những nhà nằm bên kênh rạch đều chua có sổ do toàn lan chiếm.Nhà có sổ thì may ra dc đền bù.chứ còn xay len giay tay hah gì đó chắc miễn luôn.

• Like
Hạng C
3/9/14
736
21.361
103
39
Chơi dc
Có đền bù mà
thấy nhà toàn dài có 20-25 m.
tại thấy có cái ji City riverseen ji ji dóddang xây to vật vã ngay đó.
ps : đồng bào 54 ở đây hiền quá. nhà tau ở từ xưa đến giờ lấy lấy ccccc :D

• Like
Reactions: btpaul
Hạng B2
8/11/11
113
2.534
93
Em đi lùng nhanh để mua ở và phải tìm gần 30 căn ở Bình Thạnh hay Phú Nhuận. Tìm hẻm xe máy đã khó. Và cái giá hẻm xe hơi là hầu như ko thể dưới 100tr/m2 nếu không bị dính cái quy hoạch lộ giới hay...!

• Like
Reactions: machchua
dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
chắc là có nhưng sẽ ko thơm. Kiểu như nhà sẽ có vấn đề gì đó về quy hoạch, pháp lý, phong thuỷ, hoặc khu bị ngập nặng....a chủ cứ chịu khó tìm rồi lọc ra cái nào rủi ro thấp nhất trong mấy cái vấn đề trên thì múc thôi, chứ đòi hoàn hảo hết với tầm tiền đó thì ko thể.

Case của em. Năm 2017 e dc giới thiệu mua căn nhà ngộp hẻm lý chính thắng q3 (gần phở phú gia) dt 3x10 dính qh đất hỗn hợp, giá có tỷ8. Sửa sang lại chút em rao báan. người xem cũng rất nhiều nhưng đa số đều lăn tăn vụ đất hỗn hợp. Cuối cùng cũng có ng mua dc 2ty1 sau 3 tháng. Mà căn này hẻm xe máy thôi đó.
Anh nói chính xác.
Mình cũng đang xem khu này, hẻm xe máy.
Qui hoạch “hỗn hợp” nhưng sao thấy mọi người vẫn xây được và hoàn công? Rất phân vân

Hạng C
13/4/15
980
90.787
93
Đã ở nhà phố thì chịu khó đi xa chút, ở khu quy hoạch cho đàng hoàng. Hẻm xe hơi thì chưa chắc xe hơi đi lọt. Nhà có cưới xin đám tiệc gì bạn bè cũng không có chỗ mà tới.
Còn không leo mẹ lên cái CC ở cho nó thoải mái. 3-4 tỷ thì làm vài năm chứ có nhiêu :D