Tập Lái
19/4/21
34
30
18
33
Chào cả nhà,
Tụi em vợ chồng son dự định mua 1 căn hộ trung cấp trở lên, 1pn hay 1+ (2pn thì mắc hơn chút ạ). Tụi em cần ở liền trong khoảng 4 tháng nữa nên cần căn hộ đã xây xong. Còn trẻ nên mong muốn thuận tiện đi lại, gần trung tâm Q1, nhiều tiện ích vui chơi ăn uống hihi.
Tụi em tìm hiểu được vài cái ạ:
- 1pn Estella Height Q2: Tạm thời em không biết chê gì, hơi mắc, vượt ngân sách chút ráng gồng huhu.
- 1pn+ Hado Centosa Q10: Giá hợp lý hơn nhưng nghe nói chất lượng không tương xứng, quản lý hơi bát nháo, không có chỗ đậu xe hơi. Được cái vị trí tốt quá.
- 1pn or 2pn Q2 Thảo Điền: tuần sau giao nhà nên em chưa được vô coi nữa + không biết có ngập không nhỉ?
Mong các anh chị cho nhận xét và góp ý thêm dự án hay hay dùm em ạ. Em cảm ơn nhiều ạ :):):)

Hạng C
11/3/16
907
1.253
93
32
Chào cả nhà,
Tụi em vợ chồng son dự định mua 1 căn hộ trung cấp trở lên, 1pn hay 1+ (2pn thì mắc hơn chút ạ). Tụi em cần ở liền trong khoảng 4 tháng nữa nên cần căn hộ đã xây xong. Còn trẻ nên mong muốn thuận tiện đi lại, gần trung tâm Q1, nhiều tiện ích vui chơi ăn uống hihi.
Tụi em tìm hiểu được vài cái ạ:
- 1pn Estella Height Q2: Tạm thời em không biết chê gì, hơi mắc, vượt ngân sách chút ráng gồng huhu.
- 1pn+ Hado Centosa Q10: Giá hợp lý hơn nhưng nghe nói chất lượng không tương xứng, quản lý hơi bát nháo, không có chỗ đậu xe hơi. Được cái vị trí tốt quá.
- 1pn or 2pn Q2 Thảo Điền: tuần sau giao nhà nên em chưa được vô coi nữa + không biết có ngập không nhỉ?
Mong các anh chị cho nhận xét và góp ý thêm dự án hay hay dùm em ạ. Em cảm ơn nhiều ạ :):):)
sunwah,city garden 1pn
2 thằng đó gần hơn,cũng ngang lv đống ở trên

Tập Lái
19/4/21
34
30
18
33
sunwah,city garden 1pn
2 thằng đó gần hơn,cũng ngang lv đống ở trên
city garden layout 70m2 mà nhỏ lắm ạ. Sunwah thì em chưa thử. Có bác nào trải nghiệm rồi chia sẻ dùm em với.

Tập Lái
25/12/10
42
56
18
để em search giá xem sao ạ. thấy khu đó mật độ dày quá
Mình đang ở đó. Thấy vậy thôi không đến nổi dày đặc đâu, chỉ kẹt xe buổi sáng giờ cao điểm khi con nít đến trường Vinschool. Đừng quá tin vào complain trên mạng của những người không thật sự ở đó.

• Like
Reactions: MeoMeo123
Tập Lái
19/4/21
34
30
18
33
Mình đang ở đó. Thấy vậy thôi không đến nổi dày đặc đâu, chỉ kẹt xe buổi sáng giờ cao điểm khi con nít đến trường Vinschool. Đừng quá tin vào complain trên mạng của những người không thật sự ở đó.
cho em hỏi ở khu vực tháp nào là hợp lý vậy ạ?

Hạng D
4/5/15
4.005
21.023
113
cho em hỏi ở khu vực tháp nào là hợp lý vậy ạ?
Ở toà Park.
Chỉ ~ cư dân ở đó họ mới hiểu, vì sao người ta lại ở đông vậy.
Chị thử cuối tuần cùng chồng vào landmark81 gởi xe xuống hầm. Cùng chồng dạo bộ, vào ucafe làm 1 ly caphe ngắm mọi người qua lại, sẽ thấy cuộc sống thoải mái, thư thái cỡ nào.

Hạng C
11/3/16
907
1.253
93
32
Ở toà Park.
Chỉ ~ cư dân ở đó họ mới hiểu, vì sao người ta lại ở đông vậy.
Chị thử cuối tuần cùng chồng vào landmark81 gởi xe xuống hầm. Cùng chồng dạo bộ, vào ucafe làm 1 ly caphe ngắm mọi người qua lại, sẽ thấy cuộc sống thoải mái, thư thái cỡ nào.
cá nhân mình vào thì độ thư thái cũng ko nhiều.cơ bản khu này to nên open cho mọi ng,thành ra xe ra xe vào tấp nập.
nhưng công nhận là full tiện ích,công viên bờ sông to.chả có thằng nào ngoài vin dành riêng đất để xây công viên to thế cả

• Like
Reactions: emiuoto