Tập Lái
18/1/20
31
11
0
35
Đa phần sẽ khuyên bác chọn xe mới vì như thế an toàn,còn e trước giờ toàn xe cũ vẫn chạy ngon,cái chính mình ít xèn chỉ có bấy nhiêu cứ bảo cố nhưng với bọn ít xèn như mình cố đến 2_30trẹo là đã trẹo cổ rồi,lấy gì cố đến 200trẹo mà mua X vớiE???vẫn biết xe mới ngon,tiết kiệm nhiên liệu nhưng ước chỉ là mơ,mạnh dạn mua xe cũ bác ạ,nhưng cần tìm hiểu cách xem xe cũ,với lại nên tìm mua xe chính chủ từ đầu là ngon nhất,chúc bác vui
Kiếm được xe cũ ngon khó quá, vì nơi nào cũng bao hết mà hỏi có mua xe hư hỏng nặng không thì cho người xuống ép giá mang về hết....huhu

Hạng B2
21/11/10
486
218
53
47
Kiếm được xe cũ ngon khó quá, vì nơi nào cũng bao hết mà hỏi có mua xe hư hỏng nặng không thì cho người xuống ép giá mang về hết....huhu
Nếu là bác e sẽ cưới e này

• Like
Reactions: ombiu2713
Tập Lái
18/1/20
31
11
0
35
Nếu là bác e sẽ cưới e này
Nếu mà giá đẹp hơn thì chốt ngay, mình ở quê rất hạp số sàn.

Hạng B2
7/10/12
212
198
43
Tôi chạy Everest 2009 Limited bảo dưỡng đầy đủ đến nay vẫn chưa hư hỏng gì.Còn con Xpander mới ra đã hư tùm lum.Xin lỗi chứ Xpander mà cày với xe tôi ko có cửa.Xe mới mà còn thua xe cũ thì làm gì mà phải bỏ thêm tiền vì nó chứ...

• Like
Reactions: ombiu2713
Tập Lái
18/1/20
31
11
0
35
Tôi chạy Everest 2009 Limited bảo dưỡng đầy đủ đến nay vẫn chưa hư hỏng gì.Còn con Xpander mới ra đã hư tùm lum.Xin lỗi chứ Xpander mà cày với xe tôi ko có cửa.Xe mới mà còn thua xe cũ thì làm gì mà phải bỏ thêm tiền vì nó chứ...
Vậy nên mới cần chia sẻ mọi người!