Hạng B2
22/8/13
342
261
63
Uả có chuyện này nữa hả bác? lên hạng để làm gì?
Lên hạng để đi spam hay seeder gì đó cho có uy tín đỡ bị bóc phốt.Giống như bên tinhte có sếp crazysexycool j đó đi spam kinh hoàng luôn.Bất kỳ ai comment j là nhảy vô rep từng cmt để lên VIP bên 4rum bên đó, gặp ai cũng xưng anh rồi thể hiện thượng đẳng vs nick mới hay cấp thấp hơn ấy mà.Một dạng tâm thần hoặc loser ngoài xã hội lên mạng sống ảo.

• Haha
Reactions: No[2]
Hạng D
24/2/20
4.422
7.287
113
37
Lên hạng để đi spam hay seeder gì đó cho có uy tín đỡ bị bóc phốt.Giống như bên tinhte có sếp crazysexycool j đó đi spam kinh hoàng luôn.Bất kỳ ai comment j là nhảy vô rep từng cmt để lên VIP bên 4rum bên đó, gặp ai cũng xưng anh rồi thể hiện thượng đẳng vs nick mới hay cấp thấp hơn ấy mà.Một dạng tâm thần hoặc loser ngoài xã hội lên mạng sống ảo.
Vâng cảm ơn bác đúng thời buổi sống ảo sợ thật.

Hạng D
19/1/16
1.019
582
113
31
Đợi tháng cô hồn thì mấy con suv C về 7xx hết. Tội gì mua xe cũ cho salon họ lùa gà

Tập Lái
25/6/21
5
1
3
750tr thì nhiều xe mới mà bác. Seltos, Kona, Xpander, XL7...đều là xe gầm cao. Seltos đẹp, rộng rãi cho 5 người, nhưng phải chờ lâu để nhận xe. Kona thì máy bốc hơn nhưng chật và xấu hơn Seltos. 2 con 7 chỗ thì nhiều chỗ hơn cho gia đình, nhưng máy yếu hơn 2 con 5 chỗ kia. Kinh nghiệm của mình mua xe năm 2020 để bác tham khảo.
Cám ơn bác

• Like
Reactions: phamminh05
Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
Sao ko hơn. Hỏi câu lạ lùng
E thấy các xe Hàn hơn xe TQ vài chỗ như này ko biết đúng ko?
1. Xe mắc hơn;
2.
Phụ tùng nhanh hư hơn
3. Bảo dưỡng mắc hơn
4. Đồ thay thế cho linh kiện hư hỏng sau 3 năm vận hành mắc hơn
5.
Cuối cùng là nhanh đi cân lạc xoong hơn
Túm cái váy lại, nếu xe Hàn làm đc chất lượng tương đương Baic hay Saic và giá vừa miếng thì tạm chấp nhận, xe thì loè loẹt đồ chơi ít hơn xe TQ, mà giá mắc quá trời mắc :D

Tập Lái
31/12/20
27
12
3
35
E thấy các xe Hàn hơn xe TQ vài chỗ như này ko biết đúng ko?
1. Xe mắc hơn;
2.
Phụ tùng nhanh hư hơn
3. Bảo dưỡng mắc hơn
4. Đồ thay thế cho linh kiện hư hỏng sau 3 năm vận hành mắc hơn
5.
Cuối cùng là nhanh đi cân lạc xoong hơn
Túm cái váy lại, nếu xe Hàn làm đc chất lượng tương đương Baic hay Saic và giá vừa miếng thì tạm chấp nhận, xe thì loè loẹt đồ chơi ít hơn xe TQ, mà giá mắc quá trời mắc :D
Ko biết nói thiệt hay nói giỡn để tl đây. Kkk