VIP
29/10/04
154
4
18
Tài chính 800 củ nên chọn em bán tải nào?
*Ảnh minh họa

Các ông lớn như D-Max, Ford, Navara, Hilux lại rục rịch thay đổi, cho ra đời các thế hệ mới với nhiều nâng cấp hơn, xe bán tải VN lại vào cuộc đua mới nhỉ :D

Vào đề, tài chính 800 củ cần 1 em bán tải phục vụ công việc, nhu cầu an toàn, bền bỉ qua năm tháng (đẹp thì là điểm cộng) để chở vợ con đi đây đi đó luôn mời các bác tư vấn thêm!!!

Last edited by a moderator:
  • Wow
Reactions: lamnk
Hạng B2
5/6/14
194
92
28
31
Em thấy bác nên nghiên cứu con TRITON, So với Ranger hay NAVARA thì thùng hơi nhỏ hơn tí, nhưng chạy đằm, mạnh mẽ, kiểu dáng đẹp, hỗ trợ nhiều công nghệ.

• Like
Reactions: PMH82
Hạng B2
3/7/20
269
862
93
40
Tiện tay mình liệt kê các em bán tải có giá lăn bánh rơi trúng số tiền của bác (giá chưa deal, chưa khuyến mãi), các em này đều đáp ứng tốt nhu cầu của bác, theo quan điểm cá nhân của bác thích chiếc nào thì chọn chiếc đó. Còn nếu bác không chọn được thì theo số đông Ford Ranger mà táng nhé

Tài chính 800 củ nên chọn em bán tải nào?

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.547
11.693
113
HCM
Các ông lớn như D-Max, Ford, Navara, Hilux lại rục rịch thay đổi, cho ra đời các thế hệ mới với nhiều nâng cấp hơn, xe bán tải VN lại vào cuộc đua mới nhỉ :D

Vào đề, tài chính 800 củ cần 1 em bán tải phục vụ công việc, nhu cầu an toàn, bền bỉ qua năm tháng (đẹp thì là điểm cộng) để chở vợ con đi đây đi đó luôn mời các bác tư vấn thêm!!!
Tiêu chí của bác thì Vote D-Max mới. Cuối tháng này ra mắt

• Like
Reactions: PMH82 and aphamnt
Hạng B2
26/4/14
63
10
8
Cứ hàng nhật mà tiến nhé chú em J) bền bỉ, tiết kiệm