Hạng B1
11/11/13
69
10
8
Lên hãng. Mượn chạy thử. Mình mua thì mình cảm nhận là tốt nhất ạ

• Like
Reactions: asap
Hạng B2
7/12/12
58
12
8
Góp ý phát. Ranger giống cô gái đẹp. Muốn chơi nó thì xác định bỏ nhiều tiền. Bảo dưỡng và phụ kiện đắc vãi. Em hillux thì hiền lành chịu khó, thực dụng, Dc cái tiết kiệm nữa. Vậy thích phan em nào tuỳ bác

• Like
1/5/14
166
20
18
Vấn đề bác thích con nào múc con đó hỏi ae mỗi người 1 sở thích làm bác thêm hoang mang hơn. công xuất mạnh mẽ thì chơi thôi . Muốn bền thì Hilux mà quất ít lỗi vặt hơn nhiều con đấy

• Like
Hạng B2
10/4/14
50
9
8
Em dùng bán tải từ rất sớm 2010 nên đa phần đã được trải nghiệm hầu hết các loại xe phổ biến ở Việt Nam, nên theo ý kiến chủ quan em khuyên cụ chọn Hilux theo nhu cầu trên, còn chọn Ranger thì được cái tiếng đấy nhưng mà hỏng hóc thì hơi tốn đấy J)

• Like
Reactions: D2006 and asap
Hạng C
10/5/14
62
13
8
32
Nói về vận hành của bán tải thì nên chọn Hilux bác nhé

• Like
Hạng B1
26/9/13
51
6
8
Con hilux của ông em đi gần 10 ngàn cây số,và chưa bật chế độ eco bao giờ nha các bác, cảm giác chạy rất sướng, đi đường trường bốc cảm giác lái sướng, đầm chắc. Đi phố thì êm nhẹ nhàng.

• Like
Hạng B2
9/3/14
58
3
8
40
TP.HCM
www.kinhdoanhbaohiem.com
Con hilux của ông em đi gần 10 ngàn cây số,và chưa bật chế độ eco bao giờ nha các bác, cảm giác chạy rất sướng, đi đường trường bốc cảm giác lái sướng, đầm chắc. Đi phố thì êm nhẹ nhàng.
Bản nào vậy bác, nghe nói ồn vậy bác cảm nhận thế nào.

Hạng C
10/9/12
109
7
18
38
sao hoả
Ồn thì ko ồn bằng ranger, ranger êm hơn hilux thật nhưng ít ồn hơn hẳn