Hạng C
30/1/13
44
2
8
Nếu bác mua gấp thì hiện tại e thấy triton và Hilux đáng lựa chọn còn chưa gấp thì đợi mấy tháng nữa có nhiều bản mới update tha hồ trọn. Ford thì chỉ nên chọn bản xls thôi còn bản wildtrak thì ko nên chọn ở time hiện tại. Ý kiến cá nhân thôi ạ

Hạng B1
24/2/14
54
4
8
Muốn rộng rãi thì Hilux, muốn ngầu thì ranger, muốn thực dụng thì triton, muốn bền bỉ thì Navara, Các xe trên đã đi hết rồi

Hạng B2
14/1/13
49
4
8
Hilux mới bản cao nhất nhìn đẹp, Triton của mình nhìn cũng đẹp nhưng ngắm vợ thằng bạn thấy đẹp hơn...

Hạng C
5/9/13
190
4
18
Em đã và đang đi Ford, nếu bản Full thì chơi Wildtrak hay Raptor. Không thì nên chọn Hilux .
P/S: Hilux Adventure mới cũng không kém Ford WT đâu bác

Hạng B1
25/3/14
49
3
8
Fo nội thất đẹp hơn đi êm hơn nhưng chắc khong bền bằng hilux, bản mới cải tiến thấy ok phết đấy

Hạng B1
11/3/14
44
6
8
Trước mua cũng phân vân nhưg chỉ phân vân triton và hilux thui. Mình đi qua nhìu xe rồi nhưg ít đi bán tải thấy mọi ng kêu ồn nhưg lần đầu trèo lên hilux nổ máy cũng hơi bất ngờ là nó êm thế . Còn nhìu người cứ kêu xe mạnh vs xe yếu nọ kia. Thực ra ngta mua xe về chỉ là thích , một số mua về để phục vụ công việc chứ mấy ai đã sử dụng hết công năng của nó đâu. Có ng mua 2 cầu đến lúc cũ xe còn chả dùng đến cơ

Hạng B2
24/5/11
78
4
8
38
Ko liên quan nhưng vừa cậu em vừa mua con hilux đơi 2021 bản cao cấp giờ nên lắp thêm gì cho đẹp :)

Hạng C
31/7/12
149
8
18
Ko liên quan nhưng vừa cậu em vừa mua con hilux đơi 2021 bản cao cấp giờ nên lắp thêm gì cho đẹp :)
Dát vàng xung quanh là đẹp nhất nhé :))) đùa chứ nguyên bản cũng oke rồi mà