Tập Lái
26/5/17
14
8
3
32
ThietBiXe.Com
ThietBiXe.Com
Nhà em năm nay thu trúng mùa vụ sầu riêng nên mua xe ô tô cũ ạ. Anh em tư vấn toyota fortuner 2.4g at máy dầu 2019 hay 2.7at máy xăng. Tài chính 850tr quay đầu thôi ạ.

Cám ơn anh em nhiều.

Tài chính 850tr có nên mua Toyota Fortuner 2019 AT máy dầu?

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/4/12
2.366
7.453
113
Anh em tư vấn toyota fortuner 2.4g at máy dầu 2019 hay 2.7at máy xăng
Thằng cháu con bà chị mình nó mua fortuner 2.7AT bản 2 cầu, được 6 tháng thì bán vội đổi qua everest. Đợt trước giỗ ông già mình, nó qua ăn giỗ, nó bảo "con đó uống xăng kinh dị lắm cậu à, con làm ko đủ nó uống luôn nên phải bán lỗ đổi qua con này (everest)". Em nói vậy thì bác hiểu phải chọn máy xăng hay dầu rồi chứ :)

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Thằng cháu con bà chị mình nó mua fortuner 2.7AT bản 2 cầu, được 6 tháng thì bán vội đổi qua everest. Đợt trước giỗ ông già mình, nó qua ăn giỗ, nó bảo "con đó uống xăng kinh dị lắm cậu à, con làm ko đủ nó uống luôn nên phải bán lỗ đổi qua con này (everest)". Em nói vậy thì bác hiểu phải chọn máy xăng hay dầu rồi chứ :)

cùng 1 đoạn đường em chạy sò dầu + hilux 2.8 dầu thấy vạch nhiên liệu tuột tí xíu, còn tủn 2.7 tuột như tuột quần, mà lên cao tốc chạy chán kinh.

Hạng B2
26/7/16
378
653
93
Mua huyndai custin mới 2023 kìa, đập hộp vẫn tiết kiệm được khoản bảo dưỡng mấy năm đầu

• Like
Reactions: ThieBiXe.Com
Hạng D
1/4/15
1.217
2.242
113
Đại da sầu riêng ngại gì khoản xăng dầu :)

• Like
Reactions: ThieBiXe.Com
Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
2.7 thì uống như tây uống bia là đúng rồi. Dàn máy của phò tủn cả xăng lẫn dầu đều rất rất tệ khoản vận hàng. Chỉ được cái lành như cục đất. Chạy hoài chả hư