Hạng D
8/3/13
1.289
212
63
Bà kia nên về lập đàn cúng tế, sau đó tạ ơn tiên tổ khi giúp xe bà chạy ko nổi 5m. Ko thì mạt vận rồi.
Mình thích bác này không kém gì...dawmgoodman nha..(bác Đâm đừng giận nếu sai tên nha,lâu quá kg gặp trênOS nên kg nhớ tên lắm...hi

• Like
Reactions: WMS
Hạng C
28/2/12
893
2.034
93
HCM city
Lạc..đề,nói bác đừng buồn nhe..,nói nhiêu đó đủ rồi,kg muốn nói...nặng lời...
Lạc... lạc clw! Ngu mà tỏ ra nguy hiểm! Tui nói gì mà ông đòi nặng lời với tui? Bà mịa, tui cũng đồng ý trong trường hợp này mấy ông áo vàng là sai nhưng bù lại cao tốc có mấy em gái phục vụ tốt vậy là lạc đề, là sai để khiến ông nặng lời à? Là người tham gia trên cao tốc, thấy cái gì chưa được thì mình chửi, cái gì được thì mình khen, vậy mới công bằng chớ! Chưa nói qua một loạt còm tiếp theo ông chê hết người này đến người kia để tỏ ra mình là người hiểu biết nhất. Xin lỗi, không biết ông bao nhiêu tuổi rồi mà thấy cách nói chuyện còn thua cả đứa trẻ nhỏ thưa ông!

Hạng C
25/10/12
986
437
63
Mẹ dân có gì là đè đầu còng tay liền cán bộ nhà nước sữa chữa rút kinh nghiệm ...rốt cuộc dân chụi .... Bác Hồ ơi

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Không nói thì không ai biết mình...d..,trên cao tốc cho phép chạy 120km/giờ,nếu không giử khoảng cách an toàn,mịa nó..chắc lớn chuyện rồi,trong OS mà củng có anh hùng bàn phím hả...?

Không biết thì hỏi,trên tinh thần OS..đừng cố tỏ ra hiểu biết,...bác ạ!

Các cơ quan CSGT đả nhận thức được cách làm của họ là...chưa phù hợp(chơi chử),may là chưa có ai ngủm...mịa làm sai be bét mà trên OS,củng có thằng phản biện...chán thật,sai thì nhận..tự ái hay tỏ ra hiểu biết...nguy hiểm quá,cảnh báo các bác trên OS nha,khi thằng ngu mà tỏ ra hiểu biết,thì rất nguy hiểm!

Đọc kỷ rồi hảy comt nhé,cứ nói khoảng cách an toàn,nếu xe sau mà không giử khoảng cách thì có lên bàn thờ mà ngắm..gà khoả thân à,bác có đi cao tốc chưa,hỏi thật chớ kg có ý gì,02 xe chạy 02 lane,bất ngờ xe kia chạy qua lane của xe bác đang chạy và thắng gấp...ai củng nói được,nhưng không nói,kg ai biết mình...d..!

Lạc..đề,nói bác đừng buồn nhe..,nói nhiêu đó đủ rồi,kg muốn nói...nặng lời...

Coi kỷ rồi hảy comt nha,bác nói nhiều mà không hiểu...vậy có niên hạn D..luôn mới ghê chớ,nếu là bác 02 xe đang chạy 02 lane,bất ngờ xe kia lủi qua lane bác và..thắng gấp...,bác làm gì? Còn phán là giao lộ nửa..đang trên đoạn cho phép chạy 120km/h,chớ giao lộ gì ở đây?

Bác này củng có..kiến thức nè,nhưng phán trật lất rồi...đừng tỏ ra hiểu biết mà...nguy hiểm...nha!

Không hiểu,hoặc chưa hiểu thì không nên phán bừa...bác là dấu D..miễn góp ý!

Bác không nói,không ai biết bác ....d..,còn lở nói rồi,thì hiểu rồi há...!Hiện trên OS dấu D ..nhiều quá,mà do sinh hoạt trên OS lâu năm...còn trình độ thì..hởi ơi...chán

Cái này thì 4bthang2banh...đúng,còn Tonyhao gì đó,nghe tony chắc ông bên nước Lèo hay sao mà nói năng,chẳng ra sao hết,Luật GTĐB VN ông biết được mấy,mà cứ mở miệng là phán..như Thánh..,tui nghỉ không biết ông có xe 04 bánh hay không,mà đả có chạy lên cao tốc...lần nào chưa?

Mình thích bác này không kém gì...dawmgoodman nha..(bác Đâm đừng giận nếu sai tên nha,lâu quá kg gặp trênOS nên kg nhớ tên lắm...hi
Cha này nghèo quá, cầm cmn vợ rồi, buồn quá, vô đây gây chiến tranh kinh quá.

Hạng D
8/3/13
1.289
212
63
Cha này nghèo quá, cầm cmn vợ rồi, buồn quá, vô đây gây chiến tranh kinh quá.
Vấn đề ở đây là...mình nói đúng hay sai,mà bác gọi là gây chiến? Biết thì hảy nói cho ae học hỏi,rút kinh nghiệm,còn kg biết thì lót dép..ngồi hóng hớt,ghét nhất kg biết mà vào comt dạy đời,lên lớp...phán như Thánh..!

Hạng B2
26/8/14
163
178
43
Các Bác cứ yên tâm, em xxx xém chết ấy đã phổ biến cho toàn đội rồi.

• Like
Reactions: Cam Vo
Hạng B2
18/5/13
154
103
43
Chỉ có ở VN mà Csgt bắt xe vi phạm trên cao tốc bằng cách đứng trước đầu xe quắc vào. :))

Bên nước ngoài, csgt chạy xe từ phía sau tới. Mở đèn và còi sau lưng ra hiệu cho xe vi phạm vào lề.

Mà sao xe bán tải ko tấp vào lề phải mà tấp qua trái nhỉ?

Chỉnh sửa cuối: