Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
22/1/06
117
0
0
HN
RE: Tai nạn làm lật xe BMW ở Long Khánh

Tội nghiệp thật đúng là "hồng nhan bạc phận" các bác nhỉ, mà em cũng thấy trên đường mấy chị em gái xinh xinh đi xe xịn phóng cực ẩu luôn, tay lái thì non nên âu cũng là bài học kinh nghiệm cho mấy em gái đú.
Mà thằng Tùng bi là thằng nào đấy các bác ?

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

chậc.tội thật đấy.thấy ông tùng dán hình em đầy xe mà.mà chả biết sao mà lật được.chắc đạp thắng xoay tay lái hết cỡ mới có cửa lật.tiếc cho e NA quá.đúng là sống chết có số.
còn chiếc xe chắc cũng vứt
tại sao kô đưa vào BV ngay nhỉ?chờ cái j nữa.chờ gọi điện người quen lo àh?:mad:

Hạng D

Hồng nhan bạc phận wá....1 tuổi trẻ đầy sức sống, xinh đẹp..xin chia buồn với gia đình cô bé.

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Đẹp như thế mới ngồi được lên chiếc đó chứ xấu như anh em mình bao giờ mới có :D

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami

em vô cái línk cua bac tommy cho trong đó có bài gì hay lắm bác có biết tên bài hát đó ko :D:D:D:D:D hoà là ai vậy bác nktinhanh :D[8|][8|]

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.468
2.210
113
48
TP.HCM

Chia buồn cùng nạn nhân. Em thấy ai cũng nói: cô bé đó đẹp quá, vậy mà chết uổng, hồng nhan bạc mệnh... Vậy là mấy người xấu chết... không uổng?!:):)
Ai bị tai nạn cũng đáng thương hết phải không các bác?
Nếu cô bé đó chết chỉ vì không đeo dây an toàn thì thật đáng tiếc. Qua chuyện này mọi người phải chú ý thôi. Nếu ngồi xe nhất định phải đeo dây an tòan. Nếu không thì sẽ còn TIẾC dài dài...

Hạng C
18/3/05
651
12
18

Em gái xinh quá, xin chia buồn.
Tùng bi phải đổi tên thành Tùng bê thôi.

@ bác npt: theo mấy vụ xe lao xuống vực thì đi đường đồi núi không đeo seatbelt đôi khi còn có hi vọng.;)

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

thật tiếc cho em , nhìn em đẹp nhí nhảnh thiệt như trong HK movies ấy nhỉ . seatbelt thật là wan trọng >>>> đó là lí do tại sao 1 lần em bị phạt 110 $ vì ngồi sau không seatbelt

Tập Lái
25/4/05
16
0
0
360.yahoo.com

Trích đoạn: bmwm3

em vô cái línk cua bac tommy cho trong đó có bài gì hay lắm bác có biết tên bài hát đó ko :D:D:D:D:D hoà là ai vậy bác nktinhanh :D[8|][8|]

Dạ thưa bác bài đấy được có tựa là "Annie" được sáng tác riêng để tặng em ấy. Nếu bác thích thì có thể vào web www.svcan.com của sinh viên VN tại Canada của bọn em để dowload về. Đây là link để dowload http://www.svcan.com/music/Annie.mp3

Status
Không mở trả lời sau này.