Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
18/7/05
17
0
0
Có ai có thông tin về một chiếc BMW mui trần bị lật ở Long Khánh làm chết một em gái 20 tuổi cực kì xinh đẹp. Em đã bị văng ra khỏi xe vì không cài seat belt và xe chạy quá tốc độ. Các Bác vào đây để xem blog của Em gái đó nhé : http://www.xanga.com/memories2002
Hồng nhan bạc mệnh !!!

Hạng C
15/9/04
518
311
73
HCM City
www.facebook.com
RE: Tai nạn làm lật xe BMW ở Long Khánh

chiếc bmw đó là của Hòa - bạn Tùng Bi , em gái tên Annie là bạn gái của Hòa .... xe bị văng và Hòa ko sao, chỉ bị trầy xướt nhẹ , còn em gái gẫy cỗ die tại chỗ ...

[8D]

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

[&:][&:][&:]

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

chậc.em nhật anh đây mà.em có nghe vụ này mà không biết tai nạn j.hóa ra là ông tùng bi chạy con 645 bị tai nạn.tội nghiệp em gái.đúng là hồng nhan bạc mênh:(.cơ mà chi tiết tai nạn sao hả cbác tinhanh.chạy sao mà lật xe thế?

Hạng C
1/3/04
572
186
43
Vietnam

Xe bị lật hay bị văng hả các bác? chú này hay chạy cái Porsche Carrera 4S mui trần đây mà. Không biết là đi BMW 6 hay Porsche nhưng dù sao 2 xe đó cũng rất khó để bị lật, không hiểu em này làm sao mà bị vậy tội nghiệp... [8|]

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Mui trần thì đi nhẹ nhàng thôi cho pà con ngắm, đua cho cố vào ... khổ thân cho em gái, trẻ đẹp mà yếu mệnh quá!

Hạng C
15/9/04
518
311
73
HCM City
www.facebook.com

chiếc bmw 645Ci màu bạc bị lật do Hòa có thắt seatbelt nên chỉ bị trầy xướt nhẹ , chỉ tội nghiệp cô bé ko thắt seatbelt nên khi xe bị lật do chạy tốc độ quá nhanh và bị văng đi nên cô bé đã bị gẫy cổ .... có tin cho rằng cô bé còn thoi thóp nhưng do ko được nhanh chóng đưa vào bênh viện nên đã died ... em nghe tin mà rùng mình, cô bé là du học sinh Canada mới có 20t đầy hoài bão mà đã ra đi như thế .....

@tenzi : sự thật về tai nạn chỉ có Hòa, cô bé và gia đình cô bé bít thôi ....

[8D]

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

lúc ngồi BMW vênh mặt lên thì nhiều người không ưa. lúc tai nạn thì lại thương hại. cái đó là hồng nhan bạc mệnh?

Status
Không mở trả lời sau này.