Tags
tngt
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
người đi xe máy là bố của bạn thân em. hiện đang trong bv khá nặng. tai xế là nữ.
Ủa bác ơi rồi nữ tx đó có bị jữ lại chịu trách nhiệm ko? Hay đã tẩu thoát đc v?
Mong mọi chuyện ko có gì nặng lắm vs bố của bn bác! p(^^)q

Hạng D
21/9/04
1.361
9.063
113
Saigon
www.dongbich.com
xe máy chắc nặng lắm, mũ bảo hiểm rơi ra đầu tiên, đập cắm đầu xuống
Xe máy chạy làn ngoài cùng, làm xe 7 chỗ chạy chậm lại, xe gắn cam lách trái vượt lên thoát 2B an toàn, xe trắng sau ko quan sát, đu theo xe gắn cam lách trái theo vượt lên xe 7 chỗ, đúng lúc 2B rề rề tính quẹo vô, xe trắng ko nhấp phanh húc thẳng vào 2B
Chưa phân định đúng sai, chỉ biết xe 2B ko có mũ bảo hiểm thì gặp chấn thương rất nặng.

chắc chấn thương sọ não quá, RIP

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Còn thiếu lỗi của anh Everest đi chậm như rùa nữa đó bác. nếu anh ấy đi nhanh thì Mazda đã ko phải lách ra vượt phải. Theo như bác chủ xe quay clip này Everest chạy 20km/h trong khi đường siêu thoáng và đẹp.
anh ráng tìm người đổ tội à?
một khi dặm chân ga để phóng nhanh hơn, anh đã biết sẽ phóng đi đâu và có khả năng ủi hoặc không ủi cái gì trên đường chứ.

Hạng D
14/12/13
1.332
10.199
113
bác để ý biển hướng dẫn, xe máy đặt trên xe hơi nhé ;) ra ngoại ô bác sẽ thấy xe hơi đặt trên xe máy, ít người để ý vụ này. nên nếu xe hơi bóp kèn xe máy trong lane này đã là sai rồi

Ngụ ý hay luật qui định?

Hạng D
1/7/16
1.010
4.878
113
Còn thiếu lỗi của anh Everest đi chậm như rùa nữa đó bác. nếu anh ấy đi nhanh thì Mazda đã ko phải lách ra vượt phải. Theo như bác chủ xe quay clip này Everest chạy 20km/h trong khi đường siêu thoáng và đẹp.
:( anh Everest là 1 tài tốt, đi cẩn thận an toàn

Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
Theo như hình chụp giây thứ 10 thì tài 4b đã có đủ tầm nhìn để thấy 2 bánh, khoảng cách 2 xe khi đó là 4 vạch trắng tức là khoảng trên dưới 10m.

• Like
Reactions: nta139 and nttanmam
Hạng C
16/9/15
850
1.416
113
Khả năng anh Everest mới thắng chúi nhụi vì anh SH nên phải tăng tốc lại ->
1. SH lỗi quay đầu ở chỗ cấm quay đầu.
2. Quay ngay trước mặt Everest , nên bị che tầm nhìn khi lách trong!!!.
3. Mazda ham hố thấy Everest thắng chúi dụi , nên "tăng tốc" lách vào trong mà không đạp thắng.

Hạng B2
14/8/15
332
147
43
51
lane hỗn hợp mà bác, sao lại có chuyện ưu tiên "xe máy" hơn "ô tô" được? e chưa hiểu lắm
Ah ! Cái này mình mới biết ah nghen . Để nghiên cứu kỹ xem .