Hạng B2
15/1/10
164
0
16
đường NVL cũng hay gặp lắm, thêm 1 điều nữa là trên đường này khoảng giữa là mấy cái hồ sen, đám dân Bình Chánh toàn ra đây ngồi câu cả ngày, đến chiều lúc mình về là gặp nó đi ra, 1 tay lái xe, 1 tay cần câu, chạy ào 1 cái từ hồ sen ra làn xe hơi, không cẩn thận tránh được người mà không tránh được cần, đụng cần nó cũng ngã. Mà có nhiều đứa còn chở cả con nhỏ nữa, không bật đèn bao giờ
bà mẹ việt nam anh hùng

Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác
Em mới bị 1 thằng xỉn 2B chạy cùng chiều sát con lươn móc vào cản trước của xe em làm lột nguyên bộ cản và bodylip, xong nó sợ quá vượt đèn đỏ bỏ chạy ... khốn thật.

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
Bác mà hốt nó thì sẽ bị khép tội "Không làm chủ tốc độ", hehe tội này khó tránh nhỉ.

Hạng C
29/9/10
596
3.980
93
Em bổ sung cho các bác hay du lịch:

- Đường vào đảo Long Sơn (Vũng Tàu)
- Đường Rừng Sác (Cần Giờ)

Chạy te te, chở cồng kềnh mà lại còn đi cả đoàn nữa mới ghê!

Hạng B2
23/10/09
419
2.334
93
wagonrfan nói:
đường NVL cũng hay gặp lắm, thêm 1 điều nữa là trên đường này khoảng giữa là mấy cái hồ sen, đám dân Bình Chánh toàn ra đây ngồi câu cả ngày, đến chiều lúc mình về là gặp nó đi ra, 1 tay lái xe, 1 tay cần câu, chạy ào 1 cái từ hồ sen ra làn xe hơi, không cẩn thận tránh được người mà không tránh được cần, đụng cần nó cũng ngã. Mà có nhiều đứa còn chở cả con nhỏ nữa, không bật đèn bao giờ
bà mẹ việt nam anh hùng
Cái chỗ in đậm: e dân BC nè bác, nói thiệt bác ở đó chả có ma BC nào ra đó câu đâu, tứ xứ ở đâu lại câu đó bác

Hạng C
10/10/08
763
786
93
SG
Chạy ngược chiều mà cũng muốn chạy bên phải cho đúng... luật đó mà

Hạng B2
11/11/08
139
266
73
HCMC
Nhiều thằng đi ngược chiều lủi thẳng vào mình ... mà cái mặt nó cứ trơ trơ không có cảm xúc giống như mình vô hình vậy đó. Hãi!
Em từng thấy 1 thằng chạy ngược chiều sát con lươn lên cầu Khánh Hội Q4 bị tông thẳng, máu me. Lúc đó em vẫn không thể hiểu nỗi tại sao nó lại chạy vậy thay vì xuôi xuống 1 tí vòng con lươn quay lại. Tưởng chỉ là hy hữu ai dè giờ vô đây nghe quá nhiều trường hợp vậy luôn.

Hạng B2
7/2/11
182
11
0
32
www.facebook.com
Ôi hơi đâu quan tâm tới bọn ngu mà lì bác ơi, có lỡ tai nạn, CA tới thì bọn 2B cũng có lỗi mà... E đây, nhiều khi đường đông đã mệt rồi, xe mình lại to cồng kềnh nữa, mà hỡ 1 tí là cứ cắt đầu, ước gì được như bên nước ngoài (cứ theo đúng luật, cán chết bỏ) thì sướng :D:D:D