Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Em tiêu cực hơn bác Tuyên vì em chán chả thèm xem cũng chả thèm nói luôn.....hê...hê....Box Toyota có lẽ đang dành cho người ghét Toyota. Thôi em đi ra nhường sân cho các bác bài Toyota múa võ đây :D

Hạng D
11/5/11
3.420
5.584
113
Sài Gòn
Đồng ý với bác này, 02 yếu tố bác đưa ra có liên quan nhau mà. Ba mươi mấy năm qua dù gì Toy đã khẳng định sự tiến bộ vượt bậc, nhưng thị trường VN cũng rất đặc biệt với xe Toy.
SPORT4477 nói:
toyota chỉ quá mắc , chứ thật sự rất bền

Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
Tại sao các bác đi xe Hàn rất hay chê xe Toy ??
Tại vì các bác đi xe Toy rất hay chê xe Hàn.:D

Hạng B2
18/5/05
351
0
0
HN
Không giống kiểu van mình vợ ng[class="font12"]ư[class="font9"]ời nhỉ
]

Tập Lái
16/6/09
38
2
0
Tôi xin góp vài ý kiến cá nhân về các loại xe. Theo tôi, xe nào cũng có ưu và nhược điểm. Vấn đề là xe đó có phù hợp với mình hay không? Tôi đã chạy Kia Forte AT nội địa, bạn tôi chạy Lac CDX AT, Accent 1.4 MT nhận thấy nội ngoại thất:OK, nhưng tiêu hao nhiên liệu hoàn toàn khác xa với thông số kỹ thuật. Mức tiêu hao từ 10 đến 12l/100km và chạy yếu.
Còn Altis 1.8 AT chạy khỏe, định mức từ 8-9l.

Hạng F
9/8/09
6.395
68.421
113
TFC
xaydungquocgia.com
Thks bác ddtuyen đã lập thớt này, thật sự em cũng dự định lập mấy lần, mà thấy dân đi Toy đa số hiền lành như bản chất chiếc xe Toy, rất ít đi tranh cãi các box khác, nên em cũng chán chả thèm đọc các thớt ( được lập do cố tình hay vì lý do nào đó).
TonyTrump nói:
Tại sao các bác đi xe Hàn rất hay chê xe Toy ??
Tại vì các bác đi xe Toy rất hay chê xe Hàn.:D
Cái này bác xem lại, bác ddtuyen cũng nên xem lại, vì em thấy chê Toy toàn sale các hãng khác! Như em Xi rô cũng có nhiều người cuồng, thế mà có 1 số tay cuồng đó nhảy qua Toy kêu fan cuồng Toy:D:D:D.
Xe Hàn có nhiều xe rất tốt, nhưng ko phải là tất cả, cái này ngược với xe Nhật. Tương lai thì chưa biết, nhưng hiện giờ còn rất sớm để cho ra kết luận gì.
Như em Kia Morning, rất nhiều người khen, nhưng ngồi lên mới thấy, phuộc nhún yếu thua xa Yaris, qua gờ giảm tốc thì thôi rồi. Còn chay trên cao tốc thì ặc, khỏi nói.:(
Như em Grandis, nhiều bác nhìn nhận là xe gia đình số 1 Vn thì sao: bệnh lung tung, option chả có gì so với em previa: ko keylessgo, ko sunroof, ko cửa điện, ko có tựa chân cho hàng ghế giữa, em cá là nếu option bằng với previa thì giá cao hơn là cái chắc! Dù là lắp ráp trong nước.
@ddtuyen: Nếu bác thấy thành viên nào post bài ko thích hợp với gu của mình thì chức năng lock member hữu ích đó, em cũng xài kha khá:D:D:D