SRS confirmed
Hạng B2
26/10/09
325
4.855
113
Viet Nam
Mịa,ai noi có chức trong hội Mer la k dc gi,ông Bannang hốt một mớ rồi mới nghỉ
Như bên Mẽo,lobby cũng tính vào chi phí nhoen
Ps:tớ chưa đi Mẽo lần nào

Hạng B2
27/9/08
483
0
16
Xì Gòn
Cứ để đấy bác T.ran ạh, chả có gì phải nghĩ với suy đâu. Minh chỉ cần biết mình là ai, chúng.. là ai ? Quan tâm chi mệt não, để não đó ăn với chả nhậu bọn em
Ps: Cái đệt, anh hùng bàn phím ! Đừng để lộ đuôi nhé, xấu mặt lắm đấy

Hạng D
10/10/08
1.140
12
48
hieu_nhoc nói:
Cứ để đấy bác T.ran ạh, chả có gì phải nghĩ với suy đâu. Minh chỉ cần biết mình là ai, chúng.. là ai ? Quan tâm chi mệt não, để não đó ăn với chả nhậu bọn em
Ps: Cái đệt, anh hùng bàn phím ! Đừng để lộ đuôi nhé, xấu mặt lắm đấy
Sau thời gian vắng mặt, anh ấy trưởng thành hơn rất nhiều..;). Lâu rồi ko làm vài round với Hieu_nhoc..:))

Hạng D
10/10/08
1.140
12
48
Joe Black nói:
làm vài lon pepsi hả Kaching :))
Em khuyên cụ nên hưởng thụ những ngày tháng tự do đi. Sau này muốn uống Pepsi cũng đek có cơ hội đâu..:))

Hạng D
20/2/12
1.018
13
38
Hồ Chí Minh
N.A.Catering nói:
Tyngomeodau nói:
Mịa t-ran là thằng nào,đã có đóng góp gì đáng kể cho hội Mer này chưa mà được làm hội phó,mày muốn ra oai hả phải chỉnh cm trong vòng 15p,cuối cùng phải mang nhục haha,tối qua còn cm hăm doạ hả bọn tao sợ mày quá do bợ đít bannang mà duoc đưa lên chứ có phải do anh em trong hội bầu lên đâu,nào là bannang mãi mãi là xếp của e mày nói mà không thấy ngượng à,mà mình thấy nhe làm con chó ngoan quẩy đuôi như thèn t-ran,bimauto mà lại hay đó được trọng dụng lắm riết những người tài có tâm huyết như anh Sup,Htnk... Lần lượt rủ áo ra đi,còn thằng Vĩnh Nam thì chuyên ăn xén tiền tổ chức ,pr haxaco bán xe giá thì trên trời thua vn star vay mà nói hỗ trợ anh em trong hội,chỉ hỗ trợ bòn rút tiền thôi ,thằng ht  càng ngày phát bieu càng ngông ,toàn là lũ ô hộp dựng phái đưa nhau lên,bọn này lên có ai bầu đâu mà chẳng có ai thèm chức vụ này,giờ facebook,viber,tango đầy rẫy nhưng muốn lên tiếng để các bác trong hội rộng đường suy xét.thằng nào xoá bài,ẩn bài ban nick tao cả nhà bị chết chùm nhe con,phải để đây để a e biết về bọn bay,bye
Nãy em bận tý nên chỉ post qua loa, giờ cho em xin phép nói lại tí nhé.

Có 1 số vấn đề cơ bản như sau ạ:

1. T ran chả là gì cả, nếu T.ran lãnh đạo hội mà phát triển sẽ được yêu mến và T.ran sẽ chả có thêm tí money nào cả nếu không muốn nói rằng Răng fai bỏ mấy cái thiết kế để làm chuyện bao đồng. Bên cạnh đó Răng k có tài sao răng lên được, mình có tài mình không lên được, phải chăng mình tài lanh hay Răng biết theo thời theo thế? Đó là tài đó ạ!
Những người như Sup, HTNK sao k ai đưa lên? Bác đi câu cá liệu bác có thể câu được con to nhất, ngon nhất?

2. Bác Vĩnh Nam bán xe k ưu đãi bằng VN star? Chính sách bác ạ. Em mua xe bên VN star nhưng em vẫn qua HXC bảo dưỡng, quyền người tiêu dùng ạ, bán k ưu đãi được nhưng hậu mãi mà bác chọn HXC sẽ khác.
Còn chuyện bác VNam ăn chặn? Hồi xưa em đi xin tài trợ, NVH Thanh Niên có luôn chính sách ai xin được hưởng 20% trên số tiền mình xin được, luật bất thành văn. Vi dụ nếu có, Bác Nam cũng chưa tới 20% đâu, bác ấy vẫn còn quá cooooooolllllll.

KVL: đã hoàn thành tốt mission trong nhiệm kỳ trước, KVL đã xin từ chức trong nhiệm kì này, các bác lo tìm người thay thế chứ nói KVL bỏ lơ cũng không đúng.

Và cuối cùng, chả ai tốt, chả ai xấu. Vấn đề ở chỗ hiểu/hợp/cảm thì sẽ phát triển. Và thực tế, MBFC vẫn đang grow up, sure! Giờ đợi đưa cờ cho lãnh đạo mới cầm thôi là anh em hỗ trợ phất.

Và thế là...

LÊNNNNNNNNNN MÃI MÃI