Hạng D
6/9/08
1.633
7
38
JBL.WWE nói:
To chuyện dồi, Lơ bảo anh ấy post bài. Hic
Nếu như a Nam nói thì a Bim có 10 giây để xóa comment tán mấy cái gì đó ngay và luôn.... hahaa

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Các bác nhậu dữ quá, em qua được 30p là phải đi công việc . Còn chuyện kia thì kệ thôi ... Dù sao cũng vui vì anh em mình vẫn có người quan tâm và soi mói :)

Hạng D
24/2/04
2.574
3.249
113
Vietnam
hatoan nói:
JBL.WWE nói:
Nếu như a Nam nói thì a Bim có 10 giây để xóa comment tán mấy cái gì đó ngay và luôn.... hahaa
Hay là xử gấp đôi

Nói thiệt tui cảm ơn mấy ông rảnh lo chuyện bao đồng nhiều lắm, trước bên hội có Bannang, KVL, Vinh Nam, giờ - có thêm T-Ran, thể thao thì có bác Hiển, Sup, Bim, Hatoan,....
Nếu ko có mấy bác "ăn cơm nhà vác tù và" thì nói thật cái MBFC nó cũng lẹt đẹt thui, dù có hổ trợ từ hãng, haxaco hay VN * cũng thế, bởi cái quan trọng là các hội viên đều bận, ai rảnh đâu mà lo tổ chức cho anh em chơi (đó là chưa kể tài trợ là phần nhỏ, phần lớn là anh em trong hội đóng góp, mà nhiều khi cũng gặp sọc dưa, nên lâu lâu phải xin tiền vợ là đương nhiên:D, mà nghe nói chủ yếu xin để nhậu:D).
Bởi vậy cái ông rắn ngựa mèo chó gì đó có phát biểu cũng coi lại, mình có làm được như người ta ko, nếu ăn được làm được thì hãy dũng cảm ứng cử, còn ăn hại ko thì ngậm mõm lại, hưởng những gì người khác làm cho nó đỡ nhục khi mọi người nhìn thấy chân tướng của mình.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
26/8/09
48
0
6
Các cụ căng thẳng quá, chắc cụ To chưa biết cụ T.Răn nhỉ

Mr To nói:
Mr To nói:
Sinh nhật đội banh ko ai đi, ăn mừng chiến thắng ko ai tới thì các bác phải hiểu vị thế các bác là ngồi ở đâu rồi.
Ae cứ vui vẻ xem thớt đá banh là thớt lẩu thập cẩm giao lưu thường xuyên là đc rồi, dạng như a bim đi đá về vô báo cáo hôm nay vui nhỉ kakaka :))
Bác xem lại dùm e nhé, ăn mừng chiến thắng mà Ht báo bận Hp nói tới rồi cũng lại bận ko tới, ae đội banh xác nhận cho e chuyện này đc nhá. Còn a bim đi đá về vô khen tinh thần ae vui vẻ đá hay nhậu giỏi là chuyện bình thường ở huyện rồi.

Mr To nói:
E kiếm xe mer mua dùm bạn đăng tin bị a hùng predator và king LA vô chém đến bị xoá bài luôn kết quả ông bạn e phải mua bm đi đỡ. Bác An nói em mới tiện đu theo chia sẻ :)

Tyngomeodau nói:
Mịa t-ran là thằng nào,đã có đóng góp gì đáng kể cho hội Mer này chưa mà được làm hội phó,mày muốn ra oai hả phải chỉnh cm trong vòng 15p,cuối cùng phải mang nhục haha,tối qua còn cm hăm doạ hả bọn tao sợ mày quá do bợ đít bannang mà duoc đưa lên chứ có phải do anh em trong hội bầu lên đâu,nào là bannang mãi mãi là xếp của e mày nói mà không thấy ngượng à,mà mình thấy nhe làm con chó ngoan quẩy đuôi như thèn t-ran,bimauto mà lại hay đó được trọng dụng lắm riết những người tài có tâm huyết như anh Sup,Htnk... Lần lượt rủ áo ra đi,còn thằng Vĩnh Nam thì chuyên ăn xén tiền tổ chức ,pr haxaco bán xe giá thì trên trời thua vn star vay mà nói hỗ trợ anh em trong hội,chỉ hỗ trợ bòn rút tiền thôi ,thằng ht càng ngày phát bieu càng ngông ,toàn là lũ ô hộp dựng phái đưa nhau lên,bọn này lên có ai bầu đâu mà chẳng có ai thèm chức vụ này,giờ facebook,viber,tango đầy rẫy nhưng muốn lên tiếng để các bác trong hội rộng đường suy xét.thằng nào xoá bài,ẩn bài ban nick tao cả nhà bị chết chùm nhe con,phải để đây để a e biết về bọn bay,bye

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM
Chuyện này hình như xưa giờ chưa hề xảy ra tại hội Mer nhỉ ?:cool: .
Các Bác hết sức bình tĩnh , Tất cả vì tinh thần của Hội , đừng đưa thêm những cm không có tính Xây dựng nhé các Bác .
Các cá nhân được nhắc đến : tuy rất đau nhưng cũng không được buồn nãn , hãy chứng tỏ các Bác xứng đáng được tín nhiệm .
Tất cả các Bác trong hội : Em tuy cũng là thành viên của Hội , nhưng E không có điều kiện tham gia nhiều sự kiện với các Bác , mặc dù vậy xưa nay Em rất quí và thích không khí sinh họat của Hội : vui vẻ , lịch lãm , ít ồn ào .
Tất cả các Bác đều là những người thành đạt nên E không dám nói quá nhiều , chỉ mong các Bác bình tĩnh , giải quyết những khúc mắc cho có tình có lý để bên ngòai sẽ lại có những bài viết hay về Mer cũng như những chuyến vi vu không ngừng nghĩ của Hội ta , Mong các Bác vì Hội trong đó có những người chỉ theo dõi như E mà tạm gác lại tự ái cá nhân .
Trân trọng
MEDUSA

Hạng C
13/7/11
647
23
18
HCM
hoaiphong99 nói:
hatoan nói:
JBL.WWE nói:
Hay là xử gấp đôi
Nói thiệt tui cảm ơn mấy ông rảnh lo chuyện bao đồng nhiều lắm, trước bên hội có Bannang, KVL, Vinh Nam, giờ - có thêm T-Ran, thể thao thì có bác Hiển, Sup, Bim, Hatoan,....Nếu ko có mấy bác "ăn cơm nhà vác tù và" thì nói thật cái MBFC nó cũng lẹt đẹt thui, dù có hổ trợ từ hãng, haxaco hay VN * cũng thế, bởi cái quan trọng là các hội viên đều bận, ai rảnh đâu mà lo tổ chức cho anh em chơi (đó là chưa kể tài trợ là phần nhỏ, phần lớn là anh em trong hội đóng góp, mà nhiều khi cũng gặp sọc dưa, nên lâu lâu phải xin tiền vợ là đương nhiên:D, mà nghe nói chủ yếu xin để nhậu:D).Bởi vậy cái ông rắn ngựa mèo chó gì đó có phát biểu cũng coi lại, mình có làm được như người ta ko, nếu ăn được làm được thì hãy dũng cảm ứng cử, còn ăn hại ko thì ngậm mõm lại, hưởng những gì người khác làm cho nó đỡ nhục khi mọi người nhìn thấy chân tướng của mình. 

@hoaiphong cool.....
Em nhớ mãi câu nói của bác khi đi Indochine Caravan : " ở đất nước em thân thiết lắm nó mới gọi nhau là thằng này, thằng kia. Chứ ghét nhau thì nó gọi nhau là đồng chí không à"
Bác nào có đi chuyến đó xác nhận giùm câu đó của đ/c Phong nói. Không phải của em.
Nhóe.
P/s. Sao Lán Tranh kỳ này không tháy bác Phong đâu ta???. nhớ nhưng lần trước bác đem cả xe thuốc lên phát cho bà con luôn mà.
Kỳ này bác không đi em hứa sẽ gọi bác là ....đồng chí.
Hé hé

Last edited by a moderator: