Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
CFO nói:
Hôm nào rảnh càef Bác Đức ơi. Ngày nào đi qua nhà Bác em cũng chạy chậm chậm ngắm con FJ, hí hí....

Okay bác , lâu quá không gặp bác , bác đã đưa nàng về dinh chưa ? Hay vẫn nằm trong biên chế lính phòng không ? :D

@ Dâu : E thích thì cứ theo anh chơi với khỉ . Nó dễ thương lém em ơi .
Tại sao các thành viên chủ chốt của MBFC lại bỏ Mer mà đi ??!

Hạng C
17/6/11
633
1.067
43
Tyngomeodau nói:
Mịa t-ran là thằng nào,đã có đóng góp gì đáng kể cho hội Mer này chưa mà được làm hội phó,mày muốn ra oai hả phải chỉnh cm trong vòng 15p,cuối cùng phải mang nhục haha,tối qua còn cm hăm doạ hả bọn tao sợ mày quá do bợ đít bannang mà duoc đưa lên chứ có phải do anh em trong hội bầu lên đâu,nào là bannang mãi mãi là xếp của e mày nói mà không thấy ngượng à,mà mình thấy nhe làm con chó ngoan quẩy đuôi như thèn t-ran,bimauto mà lại hay đó được trọng dụng lắm riết những người tài có tâm huyết như anh Sup,Htnk... Lần lượt rủ áo ra đi,còn thằng Vĩnh Nam thì chuyên ăn xén tiền tổ chức ,pr haxaco bán xe giá thì trên trời thua vn star vay mà nói hỗ trợ anh em trong hội,chỉ hỗ trợ bòn rút tiền thôi ,thằng ht  càng ngày phát bieu càng ngông ,toàn là lũ ô hộp dựng phái đưa nhau lên,bọn này lên có ai bầu đâu mà chẳng có ai thèm chức vụ này,giờ facebook,viber,tango đầy rẫy nhưng muốn lên tiếng để các bác trong hội rộng đường suy xét.thằng nào xoá bài,ẩn bài ban nick tao cả nhà bị chết chùm nhe con,phải để đây để a e biết về bọn bay,bye

k yêu thương nhau xin đừng nói lời cay đắng. Ghét người thì đừng cho ng ta biết mình ghét mới hay. Em k trách bác mà sẽ cám ơn bác vì mbfc sẽ mạnh và đoàn kết hơn từ đây.

Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG
Bannang nói:
Ơ em cũng nhiều chuyện quá, giờ không đi Mer mà cũng vào đây lên tiếng .
Chỉ có điều là ko biết nhậu thôi...

Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG
Vĩnh Nam nói:
Hơi đâu lăn tăn chi cho mệtBỏ Mercedes đi Kia Morning như BimAuto khối anh mơ ước và mà không được Bim ha ?
Hôm qua họp trù bị có 4 ông đi 4 chiếc xe khác nhau, ko có chiếc nào là Mer, họp tại Mer mới kinh...hehe.

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM
Chơi với nhau vì tính cách giống nhau chứ có phải vì cái trang bị giống nhau nhỉ :D
Nhưng có 1 cái khổ là MBFC đã tạo nên cái tính cách chung đó , cố lên các Bác .:)
Thân
MEDUSA

Hạng B1
25/7/12
80
0
0
31
em mới bán xe, giờ tính mua Mec tiếp. Đọc thớt này sao mà lăn tăn quá

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
tvt300 nói:
em mới bán xe, giờ tính mua Mec tiếp. Đọc thớt này sao mà lăn tăn quá

Bản lĩnh X-men của bác đi du lịch rồi à

$$$ của bác, sở thích cũng của bác cơ mà :)