Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
Mấy xe này mà ở VN thì đến hạt bụi cũng ko còn , tức tốc sẽ dọn sạch sẽ trong vòng 1 nốt nhạc :D
Không đâu bác ơi, lô xe của a Dũng mặt sắt cũng để bù lăn bù lóc kìa, không cơ quan nào bảo quản, dù tịch thu đấu giá thì phải chăm sóc xe kĩ rồi bán ng ta mới dễ mua, nhà nước mình phung phí quen rồi, cũng như mấy tay dubai ở trên "vung tay quá trán" vậy, nhìn lô xe bị giam ở VN mình còn đỉnh hơn mấy chiếc ở Dubai nữa, nhưng độ thảm thì như nhau :D

Hạng B2
1/5/08
204
161
43
Bỏ hoang nhưng phụ kiện: kiếng, logo, mâm, đèn,.... không mất cắp món nào. Xã hội không trộm cắp đã thiệt

• Like
Reactions: nta139
Hạng F
16/7/15
6.297
25.180
113
Không đâu bác ơi, lô xe của a Dũng mặt sắt cũng để bù lăn bù lóc kìa, không cơ quan nào bảo quản, dù tịch thu đấu giá thì phải chăm sóc xe kĩ rồi bán ng ta mới dễ mua, nhà nước mình phung phí quen rồi, cũng như mấy tay dubai ở trên "vung tay quá trán" vậy, nhìn lô xe bị giam ở VN mình còn đỉnh hơn mấy chiếc ở Dubai nữa, nhưng độ thảm thì như nhau :D
bác ơi... có phải xe của mình đâu mà chăm sóc! nhà nước cũng chả có chức vụ nào để chăm sóc xe cả. nên bỏ vậy là đúng rồi.

Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
Nợ phải trả, ăn cắp chặt tay, ..., hay quá , VN sao không áp dụng nhỉ ?
Vì VN là đất nước giàu lòng vị tha, nơi tội phạm được bao dung (lo tiền giảm án) và nhanh tha thứ (thụ án lo tiền, được về xã hội sớm) ! Thằng cha quan tòa nào dám thề giữ nghề trong sạch trước miễu Bà e đi bằng đầu.................. gối! :D