Hạng C
15/2/08
556
306
83
didongthienminh.com
Em từng chứng kiến 1 chiếc xe Innova vay ngân hàng quá hạn, bị mang đấu giá, chiếc xe tàn quá tàn do để ngoài trời mưa nắng 2 năm. Nước sơn nó tróc gỡ từng miếng ra đc luôn ạ, bánh xe thì xẹp lép, mâm cũng oxi hóa. Nói chung nhìn xót của vãi, đấu giá rất bèo, sau đó lái dọn lại bán bình thường ạ.

Hạng B2
4/10/15
426
207
43
36
Không đâu bác ơi, lô xe của a Dũng mặt sắt cũng để bù lăn bù lóc kìa, không cơ quan nào bảo quản, dù tịch thu đấu giá thì phải chăm sóc xe kĩ rồi bán ng ta mới dễ mua, nhà nước mình phung phí quen rồi, cũng như mấy tay dubai ở trên "vung tay quá trán" vậy, nhìn lô xe bị giam ở VN mình còn đỉnh hơn mấy chiếc ở Dubai nữa, nhưng độ thảm thì như nhau :D
ko phải phung phí đâu bác. Chỉ có điều cái gì thuộc về người ta thì người ta mới chăm lo, còn ko thì miễn bàn, sống vì mình trước cái đã. Bao giờ xã hội mới tốt hơn

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Thế này các xe nhập từ salon xuất xứ từ Trung Đông coi bộ ghê nhở :D

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
dọn sạch từ đèn các loại, gương các kiểu, bánh xe và ghế da ....
Mấy xe này mà ở VN thì đến hạt bụi cũng ko còn , tức tốc sẽ dọn sạch sẽ trong vòng 1 nốt nhạc :D

Hạng B2
16/6/11
301
465
63
Vì VN là đất nước giàu lòng vị tha, nơi tội phạm được bao dung (lo tiền giảm án) và nhanh tha thứ (thụ án lo tiền, được về xã hội sớm) ! Thằng cha quan tòa nào dám thề giữ nghề trong sạch trước miễu Bà e đi bằng đầu.................. gối! :D
:(;););););)