Hạng C
3/1/10
848
7.254
93
Anh dũng hãn quá. Anh nên kiện nó sấp mặt đi vì nó dám lừa.

Chỉ có mấy thằng nu lắm mới nhìn nó quảng cáo như vậy mà kêu là Lego thiệt.

Anh ngu lắm, phân biệt được thật giả hay không nó không phải là cái mình muốn nói ở đây, mình cũng ko có tư cách gì kiện nó mà anh thách làm cái đéo gì.

Loại anh đừng nói chuyện với mình, cái mình làm nhỏ tí thế là lên án một cái xấu mà anh còn xuê xoa xong lại giở cái giọng chí phèo. Để cho anh đọc tiếp, vài bữa rành mình block cmn anh lại :D

PKN confirmed
Hạng C
19/8/12
712
13.959
93
Anh ngu lắm, phân biệt được thật giả hay không nó không phải là cái mình muốn nói ở đây, mình cũng ko có tư cách gì kiện nó mà anh thách làm cái đéo gì.

Loại anh đừng nói chuyện với mình, cái mình làm nhỏ tí thế là lên án một cái xấu mà anh còn xuê xoa xong lại giở cái giọng chí phèo. Để cho anh đọc tiếp, vài bữa rành mình block cmn anh lại :D
Mẹ nói như anh cả cái xã hội này chổ nào chã xấu. Anh lên án thì có mà cả tháng không hết.
Mình cũng đéo thèm nói chuyện với anh nhoé.

• Like
Reactions: nta139 and Kohzai
Hạng D
30/6/08
1.505
64.301
113
58
Tiki với Shopee cũng cùng 1 nhà đầu tư Tencent phối kết hợp với JD.com mà, đối thủ của cả 2 là Lazada của nhà Alibaba, đây đc xem là bộ tam sên dẫn dắt thị trường online của China giờ đang vươn vòi bạch tuộc sang miệt ĐNA.
Cả chục thằng chỉ bán hàng sỉ giá cực min. Bởi vậy bọn Amazon khó lường thật. Đợi phim hay 2019. :D

We confirmed
Hạng B2
17/11/11
469
3.299
93
Tiki với Shopee cũng cùng 1 nhà đầu tư Tencent phối kết hợp với JD.com mà, đối thủ của cả 2 là Lazada của nhà Alibaba, đây đc xem là bộ tam sên dẫn dắt thị trường online của China giờ đang vươn vòi bạch tuộc sang miệt ĐNA.
Đáng sợ nhất là JD, không phải 2 bạn kia :D

Hạng B2
13/11/15
387
8.246
93
38
Hàng điện lạnh, điện tử Tiki là họ bán hàng trưng bày hay lỗi gì mà giá tốt vậy các anh. Thất thấp hơn THoa, N Kim cả triệu. Nghe bảo thời gian bảo hành còn ít.

Chỉnh sửa cuối: