Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Mình không phải khè gì ở đây.Ý mình muốn nói là đâu phải tất cả các dự án đều thành công.Kể cả các ông lớn như Vin,Nova đều có 1,2 dự án gặp trục trặc.Quan trọng là cách giải quyết sau khi gặp trục trặc thì bên mình đã trả lãi suất bằng lãi suất ngân hàng cho khách rồi ạ.
Thế cái vụ gia phú bên thủ đức thì sao?????
Cuối cùng đít xanh phủi tay tách đít xanh miền nam khỏi cty luôn. Khách hàng vẫn bị tiền mất tật mang thì sao???
Nếu ko biết gì thì làm ơn câm cái mõm lại dùm!!!!!!!!!!!!!!!!

Hạng B1
28/7/17
61
32
18
43
Vậy tui mua Capitaland và Himlam thì có bị lừa không bạn Đất Xanh ?

Hạng B2
21/10/19
255
428
63
33
Thế cái vụ gia phú bên thủ đức thì sao?????
Cuối cùng đít xanh phủi tay tách đít xanh miền nam khỏi cty luôn. Khách hàng vẫn bị tiền mất tật mang thì sao???
Nếu ko biết gì thì làm ơn câm cái mõm lại dùm!!!!!!!!!!!!!!!!
Mình ko biết bạn lấy thông tin từ đâu.Nhưng Đất Xanh Miền Nam vẫn là công ty con thuộc Đất Xanh Group.Và Đất Xanh Miền Nam ko liên quan đến vụ Gia Phú cả.Xin Cảm ơn.

Hạng B2
21/10/19
255
428
63
33
Vậy tui mua Capitaland và Himlam thì có bị lừa không bạn Đất Xanh ?
Mình chỉ nói đến mấy vụ nhà đầu tư gần đây bị dính bẫy dự án ma thôi.Họ bị lừa và mất niềm tin vào các công ty BĐS.Còn bạn mua sản phẩm của các công ty uy tín thì tốt mà.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Mình ko biết bạn lấy thông tin từ đâu.Nhưng Đất Xanh Miền Nam vẫn là công ty con thuộc Đất Xanh Group.Và Đất Xanh Miền Nam ko liên quan đến vụ Gia Phú cả.Xin Cảm ơn.
Nói thế là biết chắc bác éo có nắm đc thông tin gì rồi.

Tui đang rảnh đây. Tui sẽ cho đít xanh lên top luôn.
Báo người tiêu dùng lúc ấy đồng hành cùng lên án đít xanh, trong số khách hàng là nạn nhán của đít xanh có mấy người là thành viên trong này. Họ căng băng rôn, in chữ sau lưng áo, phát tờ rơi... họ đã làm tất cả những gì có thể làm.. phía bên đót xanh đã giựt những tờ rơi, những tấm bẳng rôn.
Họ hành động rất nhiều lần, đến tận nơi mở bán căn hộ gia phú của đít xanh kéo lực lượng rất đông, đít xanh đã tìm cách tránh né.. bằng cách cho khách hàng mới đi đường hậu vì cửa chính những người đang biểu tình...
Thậm chí ngày hội cổ đông đít xanh cũng cho bảo vệ ... chặn hết lối ra vào, họ kéo đến mà ko làm gì đc, đành phải đứng vĩa hè bên cạnh căng băng rôn, phát tờ rơi.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Tất cả bài viét báo người tiêu dùng bị xoá sạch hết... chỉ còn bài này của báo khác!

Tui đã chụp lại toàn bộ bài báo này phòng hờ.,. bị xoá !!!

Hạng B2
21/10/19
255
428
63
33
Nói thế là biết chắc bác éo có nắm đc thông tin gì rồi.

Tui đang rảnh đây. Tui sẽ cho đít xanh lên top luôn.
Báo người tiêu dùng lúc ấy đồng hành cùng lên án đít xanh, trong số khách hàng là nạn nhán của đít xanh có mấy người là thành viên trong này. Họ căng băng rôn, in chữ sau lưng áo, phát tờ rơi... họ đã làm tất cả những gì có thể làm.. phía bên đót xanh đã giựt những tờ rơi, những tấm bẳng rôn.
Họ hành động rất nhiều lần, đến tận nơi mở bán căn hộ gia phú của đít xanh kéo lực lượng rất đông, đít xanh đã tìm cách tránh né.. bằng cách cho khách hàng mới đi đường hậu vì cửa chính những người đang biểu tình...
Thậm chí ngày hội cổ đông đít xanh cũng cho bảo vệ ... chặn hết lối ra vào, họ kéo đến mà ko làm gì đc, đành phải đứng vĩa hè bên cạnh căng băng rôn, phát tờ rơi.
Bạn lên gg mà seach hoặc tìm hiểu qua các kênh thông tin khác,Đất Xanh Miền Nam thuộc Đất Xanh Group và ko liên quan đến vụ Gia Phú.Hiện nay có những công ty như Đất Xanh Đông Á,Đất Xanh Long An đều lấy tên Đất Xanh nhưng ko thuộc Đất Xanh Group và có những hành vi ảnh hưởng đến uy tín của Đất Xanh Group.Tập đoàn đang tiếp hành để kiện các công ty trên.

Hạng B2
21/10/19
255
428
63
33
Tất cả bài viét báo người tiêu dùng bị xoá sạch hết... chỉ còn bài này của báo khác!

Tui đã chụp lại toàn bộ bài báo này phòng hờ.,. bị xoá !!!

Bạn làm trong ngành này mà còn tin vào mấy bài báo lá cải.Trong khi các trang báo uy tín họ ko đưa.Còn báo lá cải thì nó có cả ngàn bài chém gió để tăng lượt view