Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Bạn lên gg mà seach hoặc tìm hiểu qua các kênh thông tin khác,Đất Xanh Miền Nam thuộc Đất Xanh Group và ko liên quan đến vụ Gia Phú.Hiện nay có những công ty như Đất Xanh Đông Á,Đất Xanh Long An đều lấy tên Đất Xanh nhưng ko thuộc Đất Xanh Group và có những hành vi ảnh hưởng đến uy tín của Đất Xanh Group.Tập đoàn đang tiếp hành để kiện các công ty trên.
Bác thật là trẻ con !!!

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Bạn làm trong ngành này mà còn tin vào mấy bài báo lá cải.Trong khi các trang báo uy tín họ ko đưa.Còn báo lá cải thì nó có cả ngàn bài chém gió để tăng lượt view
Thế bác có biét những thành viên bị đít xanh lừa đảo họ đăng những hình ành, tin tức lên trên os này ko, và đăng liên tục...

Bác cứ việc bào chữa đi, tui sẽ cho đít xanh tiểp tục nổi tiếng lại.. nếu muốn tui bị toi cái nick này luôn thì phải trả giá khá đắt đó !!!!’

Hạng B2
21/10/19
255
428
63
33
Thế bác có biét những thành viên bị đít xanh lừa đảo họ đăng những hình ành, tin tức lên trên os này ko, và đăng liên tục...

Bác cứ việc bào chữa đi, tui sẽ cho đít xanh tiểp tục nổi tiếng lại.. nếu muốn tui bị toi cái nick này luôn thì phải trả giá khá đắt đó !!!!’
Bác thật trẻ con :D
Nếu ko để mình giới thiệu các bạn thành viên trong này 1 dự án.
Nếu các bạn thành công thì ko mọi người cùng vui.Nếu ko thành công thì mình trực tiếp làm việc với các bạn.ntn :D

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Nếu các bạn thành công thì ko mọi người cùng vui.Nếu ko thành công thì mình trực tiếp làm việc với các bạn.ntn :D
Bác tự kiểm lại những gì những thành viên khác viết trong thớt này của bác. Nếu ko có cơ sở thì ai mà dám lên tiếng chứ !!!!

Hạng D
3/1/09
1.294
10.276
133
đồ con nít ranh, anh Pheo lớn tuổi rồi đó, đáng cha em trai đấy

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Tui chờ đợi cái thớt này đến tai của thầu rin bán bánh giò bánh chưng để coi ông ta xử trí thế nào !!!

Và tui cũng xin nhắc nick củ của tui là Chí Phèo Thời@ đã một thời chém đít xanh miệt mài...
Ha ha.....

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
21/10/19
255
428
63
33
đồ con nít ranh, anh Pheo lớn tuổi rồi đó, đáng cha em trai đấy
Nãy h mình tranh luận với anh Pheo 1 cách rất lịch sự.Câu trên là mình nói lại câu nói đùa của anh ấy.Nếu bạn đọc hết thì sẽ ko nói vậy.

Hạng B2
21/10/19
255
428
63
33
Tui chờ đợi cái thớt này đến tai của thầu rin bán bánh giò bánh chưng để coi ông ta xử trí thế nào !!!
Ha ha.....
Bác lại đùa em rồi.Mình tự do ngôn luận mà.Mình thấy sao thì nói vậy thôi