Hạng C
2/6/16
824
838
93
38
Trễ vậy cho có thời gian chọn lựa! Phiên bản số ly hợp kép bị lỗi nhiệt, cạch ra nhé!

Hạng B2
18/6/19
243
189
44
42
Cháy là do nó sx ít hướng ng dùng mua bản giữa đó mai fen. Biên độ lãi cao hơn bản base chứ sao
Bác chứng minh nó biên độ lãi cao hơn bản Base đi, hay nói bừa (nội 6 túi khí nó ngốn mớ tiền rồi) mà Bản cao là bản cao nhất hay bản giữa, bản giữa cũng cháy hàng rồi đó, mà bản cao nhất bán sao lại toyota cross,

dEs
11/5/20
2.091
139.991
113
Bác chứng minh nó biên độ lãi cao hơn bản Base đi, hay nói bừa (nội 6 túi khí nó ngốn mớ tiền rồi) mà Bản cao là bản cao nhất hay bản giữa, bản giữa cũng cháy hàng rồi đó, mà bản cao nhất bán sao lại toyota cross,
Haizz ko biết là bác hiểu hay giả vờ ko hiểu ? Mỗi phiên bản khi tăng opt thì sẽ tăng giá bán, nhưng giá gốc nhà máy lắp và giá bán ra cho khách hàng có độ chênh nhất định > lợi nhuận tăng thêm. Ví dụ như bản thấp của Seltos trước đây cái màn nó cùi bắp, sau nó thông báo nâng màn hình lên và tăng giá bán thêm 10 củ trong khi cái màn đó cũng chỉ là màn TQ làm, ko xứng 5 củ chứ đừng nói 10, cầm 10 củ ra mua màn Android ở ngoài ngon hơn nhiều. Cứ mỗi opt tăng thêm là hãng lời thêm 1 chút, kể cả túi khí vậy có phải là biên lợi nhuận tăng ko ?

Hạng B2
18/6/19
243
189
44
42
Haizz ko biết là bác hiểu hay giả vờ ko hiểu ? Mỗi phiên bản khi tăng opt thì sẽ tăng giá bán, nhưng giá gốc nhà máy lắp và giá bán ra cho khách hàng có độ chênh nhất định > lợi nhuận tăng thêm. Ví dụ như bản thấp của Seltos trước đây cái màn nó cùi bắp, sau nó thông báo nâng màn hình lên và tăng giá bán thêm 10 củ trong khi cái màn đó cũng chỉ là màn TQ làm, ko xứng 5 củ chứ đừng nói 10, cầm 10 củ ra mua màn Android ở ngoài ngon hơn nhiều. Cứ mỗi opt tăng thêm là hãng lời thêm 1 chút, kể cả túi khí vậy có phải là biên lợi nhuận tăng ko ?
Bác tính vậy thì chịu, tổng thể nó lời hơn bản base như thế nào, lượng xe bán ra so với bản base như thế nào, ví dụ bản base giá thành sx là 500tr nó bán 599tr, còn giá sx bản cao là 650tr nó bán 720tr vậy bác nói cái nào lời hơn, và lý do sao bản cao nó không tăng giá tương ứng với chi phí bỏ ra vì làm như vậy thì nó không cạnh tranh lại giá với Kona, cross, và tại sao nó phải sản xuất bản cao mà nó không lời hơn bản thấp, thôi bác đi tìm hiểu đi nhé

Hạng D
21/5/13
1.064
4.213
143
hôm qua thấy 1 con đậu Cô Ba Vũng Tàu (PMH) nói chung thì từng chi tiết đẹp...

tổng thể thì cứ sao sao, nhỏ ko nhỏ, to ko to, dáng hơi buồn cười so với con Kona đứng bên cạnh.
Tổng thể nó hơi ngắn lại, nhìn cao...nhưng ngắn ngắn...trông ko cân xứng.
Kona nhỏ...nhưng dễ nhìn hơn.
Hộp số, kẹt xe hơn 10 p quá nhiệt thì ko hiểu sẽ chạy ntn? chắc qui chuẩn ko đc kẹt quá q0 phút...hay ta tắt máy cho nó mát nhỉ!

• Like
Reactions: Siêu Thanh