Hạng C
20/3/13
667
1.279
93
Em thấy logo Ford không 100% thì cũng phải 99% là không cần bắn đinh ốc gì cả. Logo các hãng xe sang thì không phải nói rồi, ngay cả Toyota cũng phải bấm.
Các bác biết bao nhiêu một cái logo Ford không vại? Giá trị so sánh với logo các hãng khác thế nào mà bị trộm nó ghẻ lạnh đến thế?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
19/9/12
1.139
166
63
@PhaHoang: bị cạy trong lúc để xe trong tầng hầm hàng ngày của anh em mình để hả bác ?!?!?! Logo Ford hình như lúc trước có bác nào đó trên này nói ra ADV là có => 400K/cái hay sao ấy....

Hạng B2
18/4/12
472
814
93
Xe Ford ít người chạy lại hay bệnh vặt, hao xăng đến cả trộm cũng tránh xa :)). Nói chứ càng ngày em càng gặp nhiều focus và fiesta mới trên đường so với đầu năm nay. Nội cái bãi giữ xe đó giờ chỉ có mỗi mình mình bây giờ đã thấy vài chiếc biển đầu 7, 8 đậu xung quanh rồi. CN trước ở bãi crescent mall cũng vô tình thấy 4 chiếc ANF đậu gần nhau. Chứ như hồi mới lấy xe này chỉ thấy mỗi mình mình chạy. Các bác chuẩn bị đóng rivet logo đi là vừa :))

Hạng C
20/3/13
667
1.279
93
@PhaHoang: bị cạy trong lúc để xe trong tầng hầm hàng ngày của anh em mình để hả bác ?!?!?! Logo Ford hình như lúc trước có bác nào đó trên này nói ra ADV là có => 400K/cái hay sao ấy....
Xe em để ở hầm chỗ bác hay để với cái hầm chung cư nhà em thôi. Nội hai cái đó không biết là bị cạy ở đâu mới chết. Lúc phát hiện thì đang ở trong hầm chung cư nhà em. Nói chuyện với bảo vệ thì họ chối bảo nếu có cạy logo thì "nó" cạy mấy xe sang xung quanh.:3dandap:

Hạng B1
8/8/12
71
12
8
Dạ, nó không bán được mà vẫn cạy mới đau. Em mới mất xiền mua chữ XLS :-(

Hạng C
5/9/13
548
587
93
Ha ha ha ! Các bác đừng nghĩ Logo Ford bèo nhèo mà giang hồ không thèm nhá. Xe cùi bắp của e bị mất 4 chụp mâm, giá hãng là 4 triệu/cái đó bác nếu bác không muốn mua lại đồ ăn cắp ! :3dchoctuc:
Cảnh báo cho các bác nào có mâm giống xe e !

Attachments

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Ha ha ha ! Các bác đừng nghĩ Logo Ford bèo nhèo mà giang hồ không thèm nhá. Xe cùi bắp của e bị mất 4 chụp mâm, giá hãng là 4 triệu/cái đó bác nếu bác không muốn mua lại đồ ăn cắp ! :3dchoctuc:
giá đó là hợp lý dồi, vì theo hãng Phò oánh giá thì xe bác sang vì cái chụp mâm đó...kaka

• Like
Reactions: F117A
Hạng C
19/2/13
894
94
28
63
may cho bác không thì mất toi 400k thay cái mới. logo focus làm bằng kim loại mỏng bên trong được phủ keo dán cứng vào thân xe nên cạy ra là sẽ móp méo và phần nền nhựa xanh có chữ ford sẽ bị nứt nẻ xấu nên chắc chắn ko bán được, xe em bị móp logo phải thay một lần cho cái logo sau nên em hiểu vì sao logo ford ít bị mất.

Hạng B2
18/4/12
472
814
93

Sao đắt dữ vậy bác? Có khi nào hãng chém ko? Chụp mâm Toyota nhỏ hơn nhưng khoảng 700k/cái à...

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Sao đắt dữ vậy bác? Có khi nào hãng chém ko? Chụp mâm Toyota nhỏ hơn nhưng khoảng 700k/cái à...
nếu nói về chặt chém thì Pho đã lên hàng thánh, bác đem Toy ra so chẳng hoá ra là đem trứng chọi đá hé hé... ^^