Tuỳ dự án các bác ạ. Nếu đã có kinh nghiệm chỉ xem mặt bằng. Search vài từ khoá là biết dự án ở đâu, vị trí như thế nào. Đủ tỉnh táo khi đưa ra quyết định mới là nhà đầu tư chuyên nghiệp.
  • Trước khi xuống tiền phải biết chủ đầu tư là ai
  • Đơn vị phát triển
  • Chọn mặt gửi vàng
  • Rẻ tại sao rẻ mắc tại sao mắc
Các bác cứ thấy rẻ, thấy thị trường đông đúc xuống tiền ầm ầm thì thẳng tay xuống tiền.
Rồi lúc tiền mất tật mang không biết kêu ai.

• Like
Reactions: Tonny tran
Tập Lái
9/11/19
16
7
3
Nó chở đi chơi free mua thì mua ko mua thì coi như đi chơi có gì đâu
Nhiều lúc rảnh thì hông nói gì chứ mình sắp xếp dời công việc để đi "du lịch" bất đắc dĩ như vậy thì cũng hơi ức á bác =)))

Hạng C
3/6/16
707
1.280
93
Nó chở đi chơi free mua thì mua ko mua thì coi như đi chơi có gì đâu
Đi chơi gì mà chẳng khác gì đi tù. Nhét full người trên cái xe 7 chỗ cà tàng Innova vừa nóng vừa hôi. Toàn khởi hành lúc trưa nắng nóng bà cố. Đã vậy còn méo cho miếng đồ ăn nào ra hồn ngoài ba cái bánh vớ vẩn. Điểm đến thì toàn đồng không mông quạnh, chả có miếng tiện ích giải trí nào. Ai đi chơi được kiểu này chứ mình thì xin kiếu :D

Hạng B2
3/9/11
156
202
43
Tp Đà Nẵng
Hỏi vui thôi có trường hợp nào cò vạt dắt đi du lịch bị ép mua hoặc lừa mua mà khách hàng bỗng mua phải hàng sau này giá lên vù vù hok ta kaka
Kaka có chứ bác, em là ví dụ nè. Đợt mới tập tễnh đi đầu tư bị thằng môi giới lừa mua trúng lô dính cống. Mấy tháng sau phát hiện alo chửi nó như con đẻ. Nó im lặng cho mình xả giận rồi nói:" Anh cứ yên tâm ít bữa em ra hàng cho a". Ra tết bán lời được 100. Nghĩ lại thấy cũng áy náy

• Like
Reactions: maluvel
Hạng D
4/8/11
1.048
4.166
143
Chả có môi giới nào mời đi xem dat 6g sáng (thường là sáng chủ nhật). Toàn lừa thôi

Chỉnh sửa cuối:
8/8/16
1.734
2.891
113
Mình thì không cúp máy cái rụp. Mất lịch sự lắm.
Để đt xuống bàn, họ nói gì kệ họ. Xong họ tự cúp máy.
:D
Phải m nghĩ sớm như bác.Mà 2-5 ph là họ hẹn m dịp khác ,vì m có đất r hay chỉ mua dân, ko cty.
Nói hết tiền là họ thôi nhanh 1 .Hết thiệt

8/8/16
1.734
2.891
113
1-2018 vẫn có ng gọi dai 16-19 ph dù m bảo Q9 còn ko mua vì xa nói gì ĐN
An ủi nghe có lợi là khắc sâu rằng xh đa dạng

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
17/12/19
45
7
0
32
Thôi mấy bác mua nền ngay giáp Bình Tân - Bình Chánh được đó . Khỏi đi xa xôi lòng vòng. Giá sao báo vậy 29tr nền biệt thự . Nhà phố 33-38tr/m2. Tiện ích không thiếu thứ gì luôn.