Hạng D
Em hỏi ké luôn.?
HB hay mấy dòng SUV có cái gạt mưa ngoài sau để làm gì.? gạt để thấy đường de.
Vậy sao sedan ko có.? hay sedan de dể.?
Do khi đi đường bụi, thì theo quán tính bụi, sẽ bám vào kiếng khó nhìn thấy phía sau ( không như sedan có thùng che nên bụi không thể bám tới kiếng sau) khi gặp trời mưa thì gạt nước giúp hoặc xịt nước rửa cho sạch kiếng sau để người lái có thể nhìn qua kính chiếu hậu giữa thấy phía sau, giúp an toàn hơn.

• Like
Reactions: bullkeo
Hạng B2
27/9/15
275
188
43
Tphcm
Mình nhĩ hatch thích hợp đi nội thành, đi xa thì giao thông vn k cho phép chạy nhanh nên cũng như nhau, trừ mấy anh thích cảm giác lái tốc độ

Hạng C
30/5/10
601
434
63
Bienhoa
Hóng đang lăn tăng m3 hb vs sedan .m3 hb nhìn đẹp hơn sedan các bác ạ

Hạng B2
27/9/15
275
188
43
Tphcm
Hóng đang lăn tăng m3 hb vs sedan .m3 hb nhìn đẹp hơn sedan các bác ạ

Chắc ít ng thấy hb đẹp hơn sedan lắm... E thì thích mẫu sedan hơn.
Đã thích HB thì cần gì lăn tăn hả bạn

Hạng B2
27/9/15
275
188
43
Tphcm
Mua ô tô thì có 1 lỗi nhỏ gây nguy hiểm dù xác suất bao nhiu cũng k nên mạo hiểm. Số tiền k nhỏ, tính mạng và trách nhiệm người tham gia giao thông nữa

Hạng D
30/5/12
2.632
5.833
113
Em ơi Sài Gòn phố
Em xin mạn phép góp ý kiến ạ. HB và SD đều có chiều dài cơ sở như nhau ạ; về độ bám đường thì đối với M3 ở 2 phiên bản HB 1.5 và SD 1.5 đều sử dụng mâm 16 nên độ bám đường theo em nghĩ chắc ko khác nhau bao nhiêu. Còn về giá sao HB cao hơn SD em cũng chưa suy nghĩ ra được; tại thấy khách hàng mỗi người một sở thích khác nhau có người thích SD có người lại chuộng HB. Mong các bác giải đáp thêm để em có thể tư vấn cho KH tốt hơn ạ.:3dcuoi:
Như những tranh luận ở trên có thể tạm tóm tắt sedan có cốp rộng hơn, đi tốc độ cao vào cua cân bằng hơn.
Hatchback thì dáng nhỏ nhắn xinh xắn hơn, thích hợp với đi trong phố vì dễ xoay chuyển.

• Like
Reactions: hughnguyen93
Hạng B2
27/9/15
275
188
43
Tphcm
Em xin mạn phép góp ý kiến ạ. HB và SD đều có chiều dài cơ sở như nhau ạ; về độ bám đường thì đối với M3 ở 2 phiên bản HB 1.5 và SD 1.5 đều sử dụng mâm 16 nên độ bám đường theo em nghĩ chắc ko khác nhau bao nhiêu. Còn về giá sao HB cao hơn SD em cũng chưa suy nghĩ ra được; tại thấy khách hàng mỗi người một sở thích khác nhau có người thích SD có người lại chuộng HB. Mong các bác giải đáp thêm để em có thể tư vấn cho KH tốt hơn ạ.:3dcuoi:
Chiều dài thân xe khác nhau nên quay đầu đỗ xe khác mà bác

• Like
Reactions: hughnguyen93
Hạng F
16/7/15
6.317
25.443
113
Em hỏi ké luôn.?
HB hay mấy dòng SUV có cái gạt mưa ngoài sau để làm gì.? gạt để thấy đường de.
Vậy sao sedan ko có.? hay sedan de dể.?
cứ nhìn thực tế thôi, có con sedan nào bị văng nước đến mức không thấy đường đâu !!