Hạng D
13/1/11
1.104
26.512
113
Đến nay bác có mua Sala nửa chục như bên Vin Bason chưa?
Từ lúc em biết mua chung cư thì bên Sala bán hết chung cư rồi bác, Sala bán mau hết hàng nên chỉ còn thứ cấp, em lại không thích giao dịch thứ cấp vì giấy tờ mình đi tới lui lằng nhằng lắm (với riêng em), thôi em đợi dự án tới của Sala vậy :), em mua đầu tư cho thuê nên tiêu chí là : nhỏ nhất, vị trí xấu nhất ---> để rẻ nhất ---> cho thuê giá thấp nhất :)

• Like
Reactions: Mexi
Hạng C
29/1/16
598
6.645
93
Anh nào đang giữ nick của a Giôn Nỳ vại?
Khi xưa ảnh nổi tiếng quá nên nhiều người mạo danh chăng?
Anh Chôn Ni thật trước có nói toàn bộ tài sản đổ vào sala hết, nếu bác @D4T ở đó đi ra đi vô mà không gặp bác ấy thì chắc trước đây ai cướp nick rồi!

• Like
Reactions: DKH
Hạng C
29/1/16
598
6.645
93
Từ lúc em biết mua chung cư thì bên Sala bán hết chung cư rồi bác, Sala bán mau hết hàng nên chỉ còn thứ cấp, em lại không thích giao dịch thứ cấp vì giấy tờ mình đi tới lui lằng nhằng lắm (với riêng em), thôi em đợi dự án tới của Sala vậy :), em mua đầu tư cho thuê nên tiêu chí là : nhỏ nhất, vị trí xấu nhất ---> để rẻ nhất ---> cho thuê giá thấp nhất :)
Dân Sala nhiều người muốn biết mặt bác lắm đấy! tiếc bác chưa ôm con nào ở Sala thì làm sao diện kiến bác đây?!

Hạng C
29/1/16
598
6.645
93
Không làm lối đi bộ dưới dạ cầu để kết nối công viên 2 bên thì quá phí.View attachment 739952

View B05

View attachment 739953
Qúa đúng!
Dưới gầm cầu bông Sala còn làm được hầm lối đi, sao cầu đó không làm hầm để kết nối nhỉ? Mai mốt ở Sadora muốn qua phía bên này đi bằng gì đây???
Vậy mua Sadora sai lầm hả? ốc đảo rồi!

Hạng C
21/9/13
684
2.931
93
Qúa đúng!
Dưới gầm cầu bông Sala còn làm được hầm lối đi, sao cầu đó không làm hầm để kết nối nhỉ? Mai mốt ở Sadora muốn qua phía bên này đi bằng gì đây???
Vậy mua Sadora sai lầm hả? ốc đảo rồi!
Oạch bên Sarimi cần cái hầm hơn, để qua bên kia chơi. Bên Sadora quán xá, office, dịch vụ nhiều hơn lại thêm cái con rạch với vẻ đẹp tự nhiên, em đâu thấy có nhu cầu phải qua cái công viên sala đâu anh.