Tập Lái
6/11/16
3
42
13
Q2 Tp HCM
Tháng cô hồn các Bác kiêng hay sao mà không vào OS chém vậy?
Thôi để em hỏi ai biết trả lời dùm em: Sadora mãi không cất nóc, liệu theo thuyết âm mưu thì CĐT có lén lén xây thêm 5 hay 10 tầng nữa không vậy ? hay còn khủng khiếp hơn nữa !!!

Hạng B2
12/8/15
101
412
63
từ cuối 2016 bán hết rồi bác ! giá bây giờ hơn 9t8 !
Hôm nay em mới check với sales, 3 PN lầu 9 giá mới nhất là 10.016ty , 2 PN thì hết sạch, 3PN chỉ còn 2 căn ở lầu 4 & lầu 5 thôi.
Hihi em mới cọc có 10% thôi mà giá Sarina đã lên dữ quá :)

• Like
Reactions: Duong0111
KIC confirmed
Tập Lái
11/1/17
0
75
12
Tháng cô hồn các Bác kiêng hay sao mà không vào OS chém vậy?
Thôi để em hỏi ai biết trả lời dùm em: Sadora mãi không cất nóc, liệu theo thuyết âm mưu thì CĐT có lén lén xây thêm 5 hay 10 tầng nữa không vậy ? hay còn khủng khiếp hơn nữa !!!

Sáng nay chạy đường MCT, em thấy tháp C hay D đã đổ xong cái vòm trên nóc của tháp rồi mà.

Hạng C
16/3/14
578
695
143
Các bác cho em hỏi bên CII Thủ Thiêm lakeview có 2 pn tầm 4.6- 5 tỉ. Chủ đầu tư này có ok ko ạ. Chung cư thấp tầng nhìn lay-out khá đẹp

• Like
Reactions: saigon1969
Hạng F
2/3/14
12.226
127.975
113
Các bác cho em hỏi bên CII Thủ Thiêm lakeview có 2 pn tầm 4.6- 5 tỉ. Chủ đầu tư này có ok ko ạ. Chung cư thấp tầng nhìn lay-out khá đẹp
Chủ đầu tư CII này thì chưa xây 1 cái chung cư nào nên không có cái mà so sánh, anh Bình GĐ CII thì phải mỗi cái tội là GĐ công ty XD gì mà suốt ngày buôn chứng, còn thì sau khi thấy CII làm được cái cầu Cá Trê đúng hẹn và cái Lakeview hiện đang gấp rút thi công, mình thấy khả năng LakeView hoàn thành là hoàn toàn có cơ sở và anh CII hơn hẳn mấy anh cò đất khác ở Thủ Thiêm. Ngắn gọn lại là mua được.

Hạng B1
23/8/16
72
862
83
Chủ đầu tư CII này thì chưa xây 1 cái chung cư nào nên không có cái mà so sánh, anh Bình GĐ CII thì phải mỗi cái tội là GĐ công ty XD gì mà suốt ngày buôn chứng, còn thì sau khi thấy CII làm được cái cầu Cá Trê đúng hẹn và cái Lakeview hiện đang gấp rút thi công, mình thấy khả năng LakeView hoàn thành là hoàn toàn có cơ sở và anh CII hơn hẳn mấy anh cò đất khác ở Thủ Thiêm. Ngắn gọn lại là mua được.
-Nhớ hồi tài khoản chứng của ảnh bị call margin do giá CII giảm mạnh, phải ra thông cáo mua bán của lãnh đạo dn trên cafef hoài. Theo em đây là 1 lãnh đạo ma giáo nhất nhìn trong làng chủ doanh nghiệp trên sàn, nắm ít cp nhưng đạo diễn tăng vốn, đánh cp lên lên xuống liên tục, nhưng cũng phải nói lại là những công trình CII làm rất tốt: cầu SG 2, XLHN theo em đánh giá là rất ổn, cầu cá trê hay đường Bắc Nam cũng tốt.

Hạng C
12/3/09
889
3.259
93

TT lakeview
Tại sao Thủ Thiêm vẫn chậm?

Sala hình hài cũng hòm hòm, được cái xanh mát ghê
Tại sao Thủ Thiêm vẫn chậm?