Tập Lái
5/1/18
3
0
1
42
Cảm ơn các bác, để tôi tham khảo xem. Tại đang dùng xe này sẵn rồi giờ mà bán thì lỗ mà bỏ tiền ra mua thì ngân sách cũng đang eo hẹp. @ nguyengiabaohn xe đó giá bn?
Hãng này có nhiều loại bác ơi, xe cá nhân, xe 4 -14 chỗ, giá tận nơi sản xuất. Hình như tầm 200 thôi. Ko nhớ rõ vì thằng e mua cách đây 1 năm rồi. Bác cứ tìm hiểu trên web nhà họ ấy được tư vấn tận tình lắm

Tập Lái
5/9/18
5
0
1
44
Các bác cho tôi hỏi với. Xe ô tô điện của tôi hay bị hỏng ắc quy nên cứ phải đi thay suốt, tốn không biết bao nhiêu tiền rồi :( Có bác nào biết nguyên nhân hỏng không chỉ tôi để tôi khắc phục với?
Xe bác có được bảo hành không?
Ắc quy hay hỏng có khi do bác thay phải đồ đểu ấy

Hạng F
29/10/16
11.564
22.048
113
Pháp
Xong .... Các xe cũ hybrid thì bộ pin của nó sau 1 thời gian xữ dụng thường là họ tính theo cây số, khoảng chừng 100.000 Kms, Và cái quang trọng là sau thời gian đó (thường là thời gian bảo hành) thì pin từ từ bị chai và bạn phải thay thế nó, và giá không hề rẽ, Bạn có xài pin sạc sẽ hiểu ....
Bây giờ là phải làm sao thay toàn bộ bình của xe bạn thì mới hết, không thể thay từng bình được (thưòng nằm dưới sườn xe)

Tập Lái
6/9/18
7
0
1
43
Xong .... Các xe cũ hybrid thì bộ pin của nó sau 1 thời gian xữ dụng thường là họ tính theo cây số, khoảng chừng 100.000 Kms, Và cái quang trọng là sau thời gian đó (thường là thời gian bảo hành) thì pin từ từ bị chai và bạn phải thay thế nó, và giá không hề rẽ, Bạn có xài pin sạc sẽ hiểu ....
Bây giờ là phải làm sao thay toàn bộ bình của xe bạn thì mới hết, không thể thay từng bình được (thưòng nằm dưới sườn xe)
::( thay hết bằng mua xe mới hiu

Tập Lái
24/8/18
3
0
1
32
Bên tôi mua xe của Tùng Lâm chạy trong resort anh em tài xế bảo ok lắm. Thi thoảng em lại gọi họ đến bảo dưỡng nên xe lúc nào cứ chạy bon bon vài chục chuyến một ngày chả hỏng hóc gì.

Hạng F
29/10/16
11.564
22.048
113
Pháp
::( thay hết bằng mua xe mới hiu
Theo nguyên tắc nếu như thay mới và đúng ... thì bằng 1/2 giá xe. Do đó các loại hybrid cũ ít ai dám mua cũ, trừ khi trong sổ bảo đưởng ... báo đã thay bình điện vào xyz kms