Hạng C
4/8/11
823
45
28
Phạt xe đạp thì phạt làm sao bác. Dừng xe lại, anh vui lòng cho tui kiểm tra giấy tờ xe đạp... Người chạy xe đạp nói bây h có lấy xe thì lấy đi, anh chở tui về trụ sở rồi làm việc. xxx nhảy lên xe đạp chở chủ xe về chắc lòi kèn. bình thường ngồi moto chạy ngon lành hok lẻ h chạy xe đạp, k khéo "mập" quá gãy xe người ta rồi ôm nợ nữa nên thôi giả mù giả điếc là xong

Hạng C
26/5/12
547
2
18
không phạt tiền cũng phạt hăm he giam xe, làm mất thời gian chủ xe, làm hạn chế vi phạm giao thông, tai nạn, ...

Hạng D
27/4/07
1.320
1.013
113
TP.HCM
Các Bác nói sao, chứ e làm xxx thì giam xe ngay, đố ai có dám bỏ xe k ? Xe đạp vậy chứ có giá và dễ bán lắm đó. Xe Martin cũng hơn cả triệu đó

batteryplus nói:
Đường này em đạp thường xuyên nhưng chưa bao giờ dám nhảy zô làn xe hơi. Nói thật là làn xe máy rất hẹp, đã zậy nắp cống nhìu>ê mông kinh khủng>

Em cũng thường đạp trên đường này trong làn 2B. Trên tuyến cặp bờ sông từ An Lạc về hầm Thủ Thiêm, bác cứ chạy làn trong cùng nhưng cặp mé ngoài không bị nắp cống, ai muốn qua mặt mình cứ bên trong thẳng tuột mà phi, em nhường hết :D.

Em nghĩ đã tham gia giao thông nên tuân thủ luật giao thông vì mình và vì mọi người.

p/s: các bác xe đạp ra làn ô tô cản trở làm ô tô phải di chuyển chậm không bị vượt quá tốc độ nên xxx không bắn được chiếc ô tô nào nên bực mình bắt hết xe đạp. :D

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
:D

Em cũng thường đạp trên đường này trong làn 2B. Trên tuyến cặp bờ sông từ An Lạc về hầm Thủ Thiêm, bác cứ chạy làn trong cùng nhưng cặp mé ngoài không bị nắp cống, ai muốn qua mặt mình cứ bên trong thẳng tuột mà phi, em nhường hết :D.

Em nghĩ đã tham gia giao thông nên tuân thủ luật giao thông vì mình và vì mọi người.

<span style=""color: #ff0000;"">p/s: các bác xe đạp ra làn ô tô cản trở làm ô tô phải di chuyển chậm không bị vượt quá tốc độ nên xxx không bắn được chiếc ô tô nào nên bực mình bắt hết xe đạp.</span> :D
[/quote]

Hạng D
13/1/11
1.235
44
48
13
Cái hội xe độp này toàn mấy ông có xe hơi (rất rành luật GT), vì sức khỏe và môi trường nhưng lại gây thất thoát ngân sách của xxx, phải phạt thất nặng

Hạng D
18/1/12
1.716
6.464
113
Nhà em
đã xe ko có chủ quyền, ko giá trị. ko cần học luật...
thì phạt thế đoé nào.??:D

Hạng D
13/1/11
1.235
44
48
13
LONGcafe nói:
đã xe ko có chủ quyền, ko giá trị. ko cần học luật...
thì phạt thế đoé nào.??:D
Nó phạt thế này bác này :D
Tại sao XXX không bắt các xe đạp chạy trong làn xe hơi ở đại lộ Võ Văn Kiệt?